Đang tải...

Thảo luận Tất tần tật về lọc gió vĩnh cửu K&N!

Thảo luận trong 'Động cơ' bắt đầu bởi KNfilters, 12/11/13.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. KNfilters

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    318 lít xăng
    Xin chào ad, chào các cụ các bác các mợ trong diễn đàn oto-hui.com. Hôm nay em mạn phép làm một cái topic để giao lưu cũng như chia sẻ và học hỏi lắng nghe các đóng góp ý kiến của mọi người về cái lọc gió K&N của US này. Hiện em cũng đang là nhà phân phối chính thức tại Việt Nam. Em có tham gia một số diễn đàn, thấy rằng xung quanh lọc K&n này có nhiều vấn đề tranh cãi, bàn tán , ưu có, nhược có...v...v..v..v..vĩnh cửu thật không? vì sao? nó tốt ở điều gì? vì sao nên dùng lọc gió K&N, hay nó có tăng gia tốc, giảm nhiên liệu..v..v...v????? hay không?. Em xin bỏ ngỏ ở đấy rất mong các cụ, các bác nào đã sử dụng, hay chưa sử dụng, có nghe đến, hay chưa biết gì cùng vào thảo luận và chia sẻ với em nhé. Trên phương châm bán hàng nhưng mục đích chính e muốn thảo luận giải đáp mọi thắc mắc và giao lưu với các bác là chính, e muốn chính các bác cảm nhận và thấy mình dùng nó có đúng ko? có đáng đồng tiền không? có cần mua và sử dụng ko ? .. Em xin chân thành cảm ơn!

P/S: Mod ơi, nếu em có đăng tin sai hay vi phậm qui định nào kính mong mod nhẹ tay nhắc nhơ em dùm để e sửa đổi nhé. Em cảm ơn ạ!

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]