Techstream có thể đọc được honda

hunghanam
Bình luận: 14Lượt xem: 2,020

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ em có thắc mắc một tý về techim
Kính các cụ chuyên về công nghệ em là dân ngu tiếng anh mù công nghệ chả là vừa rùi em có sắm một cái cổng techim dùng phiên bản 9.0.20 em cũng chỉ dùng doc lỗi xoá lôi bình thường các dòng toyota như tren ok nhưng có môt vài tin tức em hóng đuoc khi lang thang trên mạng va hỏi han một số anh em họ nói là dùng techim dọc đuocj honda ko biết là co đúng ko em ngu rốt ko hiểu kính các cụ chỉ giáo cho em thêm xem co phải vậy ko và nếu đúng em phải làm những gì để đọc đuoc thêm honda

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Kính các cụ chuyên về công nghệ em là dân ngu tiếng anh mù công nghệ chả là vừa rùi em có sắm một cái cổng techim dùng phiên bản 9.0.20 em cũng chỉ dùng doc lỗi xoá lôi bình thường các dòng toyota như tren ok nhưng có môt vài tin tức em hóng đuoc khi lang thang trên mạng va hỏi han một số anh em họ nói là dùng techim dọc đuocj honda ko biết là co đúng ko em ngu rốt ko hiểu kính các cụ chỉ giáo cho em thêm xem co phải vậy ko và nếu đúng em phải làm những gì để đọc đuoc thêm honda
Đúng, bác ạ!

haoto

Tài xế O-H
Bạn cần cài thêm phần mềm Honda HDS

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ bác oi cho em hỏi một chút phần mềm hds ở chỗ nào có em chi được ho cài cho toyota thui bay giờ mình muốn có thêm honda thì kiếm ở đâu bác có chi cho em với em cám ơn bác nhieu

tranluan0412

Tài xế O-H
Nếu em không lầm thì khi cài phần mềm HDS xong, phải vào chọn driver của thằng techstream như vậy mới đọc được xe Honda phải không các cụ.
Em chưa thử nên không biết HDS có dùng driver của mini VCI được không. Nhưng nếu dùng Techtream thì bác chủ thớt cứ vào phần Generic OBD II của Techtream là đọc được các hãng xe khác (có cả Honda). Chỉ đọc được các xe có OBD2 thôi nha bác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên