[Thắc mắc]Dung lượng lưu trữ của hộp đen ECU

OS
OS
Bình luận: 1Lượt xem: 894

OS

Đời là bể khổ!
Em có câu hỏi này hơi ngớ ngẩn, e tìm đọc các tài liệu nhưng không thấy tài liệu nào nói về vấn đề này, e mở topic này mong các Anh/chị trả lời giúp em với: Hộp đen của ô tô có thể lưu lại hành trình vậy dung lượng lưu trữ của nó là bao nhiêu? Lưu theo hình thức cuốn chiếu (lưu cái mới và xóa cái cũ theo thứ tự trước sau) hay ghi trồng lên nhau và có thể lưu được trong thời gian bao lâu? ah!
Em cảm ơn!

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Em có câu hỏi này hơi ngớ ngẩn, e tìm đọc các tài liệu nhưng không thấy tài liệu nào nói về vấn đề này, e mở topic này mong các Anh/chị trả lời giúp em với: Hộp đen của ô tô có thể lưu lại hành trình vậy dung lượng lưu trữ của nó là bao nhiêu? Lưu theo hình thức cuốn chiếu (lưu cái mới và xóa cái cũ theo thứ tự trước sau) hay ghi trồng lên nhau và có thể lưu được trong thời gian bao lâu? ah!
Em cảm ơn!
Với chuẩn của Bộ GTVT thì lưu trữ trên thẻ nhớ, với thông tin lưu trữ thì không nhiều. Có tích hợp camera thì lưu trữ thêm hình ảnh thì dung lượng lớn hơn. Thẻ nhớ thường là 2GB. Nhà sản xuất đã cài đặt sẽ xóa thông tin sau 30 ngày, và nếu thông tin nhiều sẽ ghi đè lên thông tin cũ nhất.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên