Thành viên mới xin ý kiến các cao thủ

J
Bình luận: 6Lượt xem: 1,827

jackie199213

Tài xế O-H
Xin chào các bác!
Em đang có ý định sắm 1 chiếc xe côn tay 125cc hay 150cc thôi... Em không mê tốc độ lắm... Đẹp , bền là được... Về tài chính thì em cố kịch kim lun là 55 triệu phải bao luôn giấy tờ... Sau nhiều ngày dạo quanh các diễn đàn... Em đang nhắm vào những chiếc sau
1- exciter 2011
2- honda fortune ( loại đèn vuông)
3- honda cbf 125
4- honda cbf 150
Các bác tư vấn hộ cho em nên mua con nào... Có gợi ý xe khác thì e rất cảm kích...
Xin cám ơn các bác đã quan tâm giúp đỡ thành viên mới!
Thân!

test

Tài xế O-H
Mình có một số gợi ý sau:
1. Khả năng tài chính của bạn.
2. Sở thích, mục đích sử dụng.
3. Xe hãng Honda thì phụ tùng thay thế dễ mua hơn Yamaha.
4. Loại sử dụng hệ thống phun xăng điện tử thì có lợi về xăng (tiết kiệm nhiên liệu), nhưng sẽ có hại về điện.
Chúc bạn có sự chọn lựa thích hợp.

dream2012

Tài xế O-H
Còn phải xem năm nay bao tuổi,nặng bao nhiêu cân,cao bao nhiêu mét,có người yêu hay vợ chưa,người yêu thích mặc sóc hay váy?E phải kê khai đầy đủ thì các đại ca trên này mới giúp e chọn được vợ 2 cho phù hợp với vợ cả.

jackie199213

Tài xế O-H
Bổ sung 1 số thông tin để các cao thủ tư vấn...
Em năm nay mới 20.... Cao 1m83... Nặng 75kg.... Xe sẽ được dùng để đi chơi, đi học, đi nhậu ...v...v... Hiện tại thì mới bỏ bồ nên có thể tạm ko xét đến bồ thích xe như nào.... Em thì đang thích những mẫu xe có bình xăng nằm trước vì trông lạ lạ... Nhưng mù tịt máy móc nên nhát tay ko dám mua ngay.... Mong các sư huynh tận tình chỉ bảo....
Thân!
Ps: xin đa tạ sư huynh test và dream2012....

OS

Đời là bể khổ!
Xe bình xăng trước mà giá như vậy thì hiếm. Với tiền đó theo mình có thể mua Exciter 2011. Còn nếu bác thích "chiến" thì có thể mua mấy con như Sirius RC rồi về dùng hai mươi mấy triệu thừa đó độ thêm mấy cái như mạ crom....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên