Thảo luận hộp immo của xe tải gold huyndai 24 T

N
Bình luận: 14Lượt xem: 3,044

NGOCBMT

Tài xế O-H
- làm sao bác biết mà kết luận như vậy ! theo em bác kiểm lại ổ khóa và chìa khóa dùng RP7 vệ sinh ổ khóa để nó nhận ra chìa là nổ máy được em cũng bị một lần rồi nhưng xe khác ,vì hộp có bị chạm đâu mà chết ?

mrdp

Tài xế O-H
Thiết bị điện tử không biết thế nào có thể do xung nguồn hoạc dòng tự cảm không được dập tắt phá hỏng ninh kiện bác tháo hộp kiểm tra sơ bộ chưa.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Lần đầu nghe chuyện sửa IMMO bằng RP7.
Chuyện cụa Nguyencuong em nghĩ do bản thân cái hộp nó đã chập chờn từ trước ,đến khi về tay cụ thì nó chết hẳn (cái này là em nói trong trường hợp cụ bắt đúng bệnh ,đúng là cái hộp IMMO nó chết nhé.
Nhưng có điều nói "hộp Immo" em vẫn chưa hiểu.Hộp IMMO mà cụ nói nó nằm ở đâu ạ.Ý cụ là hộp Smartra?Vì e làm xe có IMMO nhưng quả thật chưa thấy cái hộp nào là hộp IMMO cả.
Xung nguồn hoặc xung tự cảm như cụ mrdp nói rất có thể là nguyên nhân.

nguyencuongk5

Tài xế O-H
Chính xác hộp nằm dưới bảng cầu trì bên phải em khẳng định nó chết là vì sao em đã cắm ổ khác vào đề nó nổ luôn.thế có phải do hộp IMMO không? xe tải Huyndai không hiện lỗi hộp IMMO lên táp lô các bác nghiên cứu kĩ nhá

ninhtinh

Tài xế O-H
cụ cường chơi độc quá nhỉ . tháo cả ổ khóa luôn chơi vào keke.
nhà cụ có một đống xe thế thì bệnh gì chả giả quyết được .:-?:-?:-?:-?

vuongquang

Tài xế O-H
có phải cái hộp to bằng bàn tay k ạ?nhà cháu gặp mấy con, cứ tối khóa cửa sang hôm sau ra đã thấy nó tự nhẩy chốt rồi
ktr thấy núm báo mở cửa vẫn bt.bác naò biết chỉ giúp nhà cháu với ạ

wensheng

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên