Thảo luận về vấn đề nghề nghiệp ô tô

khanhoto95
Bình luận: 6Lượt xem: 1,321

khanhoto95

Tài xế O-H
Lời đầu chúc các cụ các bác ngày mới vui vẻ, em mong các bac tư vấn giúp em.
Vào thẳng chủ đề luôn, như là em là sinh viên cơ khí ô tô năm 4.thật sự em rất phân vân, như là này: em học bên cơ khí ô tô, Em vẽ 3D inventor rất tốt, và em cũng có một số kiến thức về đọc bản vẽ, tư duy thiết kế cũng ô kê, ngoại ngữ thì em cũng đang học tiếng Nhật. em cũng có kiến thức về ô tô tuy không giỏi lắm,
Khi em ra trường em không biết nên theo con đường làm bên ô tô ( như chui gầm, làm đồng, sơn,...) hay em nên làm bên cơ khí nữa. Vì kĩ sư việt nam ra trường không thể chế tạo hay thiết kế ô tô được, em phân vân rất nhiều về vấn đề này mong các bác đi trước tư vấn giúp em với ạ,. cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm sự này.

thangpvps

Tài xế O-H
Bạn đã có kiến thức, bây giờ là lúc vận dụng kiến thức của bạn vào công việc. Bạn hãy tin rằng: Không gì là không thể. Chúc bạn thành công. Trân trọng.

MANNFILTERS

Tài xế O-H
Quan trọng là bạn yêu thích cái gì?: Kỹ thuật, Kinh doanh hay sáng tạo...
Nếu bạn ở TP HCM, mình có thể mời bạn uống cà phê và tâm sự chuyện nghề ( Mìn là kỹ sư Ô tô, 35 năm trong nghề rồi).
Thành 0903 999 821

tanzhaoyun

Tài xế O-H
Quan trọng là bạn định hướng thôi. Cơ hội nghề nghiệp nhiều lắm đối với những bạn trẻ lại có khả năng như bạn. Chúc bạn sớm có hướng đi riêng và thành công trên con đường bạn chọn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Lời đầu chúc các cụ các bác ngày mới vui vẻ, em mong các bac tư vấn giúp em.
Vào thẳng chủ đề luôn, như là em là sinh viên cơ khí ô tô năm 4.thật sự em rất phân vân, như là này: em học bên cơ khí ô tô, Em vẽ 3D inventor rất tốt, và em cũng có một số kiến thức về đọc bản vẽ, tư duy thiết kế cũng ô kê, ngoại ngữ thì em cũng đang học tiếng Nhật. em cũng có kiến thức về ô tô tuy không giỏi lắm,
Khi em ra trường em không biết nên theo con đường làm bên ô tô ( như chui gầm, làm đồng, sơn,...) hay em nên làm bên cơ khí nữa. Vì kĩ sư việt nam ra trường không thể chế tạo hay thiết kế ô tô được, em phân vân rất nhiều về vấn đề này mong các bác đi trước tư vấn giúp em với ạ,. cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm sự này.

View attachment 74001
Cơ khí bây giờ cũng nhiều việc mà. Hơn nữa không bị rẻ rúm như ô tô

wensheng

Tài xế O-H
Cứ tập trung học để có kết quả tốt nhất đã rồi tính tiếp. Kế hoạch dài hơi phải tự lập để phấn đấu đạt được theo từng giai đoạn đi nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên