Thay IC Dream cho ATILA

TranDzung
Bình luận: 8Lượt xem: 11,394

ot2

Tài xế O-H
đâu có j đâu mà mắc hả bác, chừng vài chục 1 trăm lấy con IC cũ đc rồi ;)

trieupham007

Tài xế O-H
bác tiết kiệm được bao nhiêu từ việc thay IC này ? Mỗi hãng xe có bản đồ đánh lửa khác nhau, vị trí cuộn kíh đánh lửa trên vô lăng cũng khác nhau. Bác đi thay IC Dream cho xe Atila sẽ làm góc đánh lửa sai lệch: hậu quả là mất ralenti, máy chạy không bốc và lại mau nóng máy. Có đàng không ?

tentrom13

Tài xế O-H
xe cua ban la doi j, dag xai IC lua binh hay IC lua xoay, neu la lua binh thi k xai dc IC dream dc dau, con neu la lua xoay thi ban cu viec cau xài fa` fa`, mau day cua attila giong xe dream do cu vay ma cau thoi ban

tentrom13

Tài xế O-H
nếu đúng là attila dùng lửa xoay thì bt, cứ câu mà xài ảnh hưởng gì chết liền, tôi câu cả chục chiếc mà chưa thấy khách hàng nào đến mắng vốn hay bồi thường gì hết

minhphu38C

Tài xế O-H
xe zin nó vậy về lâu về dài nó ko như vậy đâu nha bạn nói như bạn thì mình biết cái tay nghề của bạn cũng cao lắm á...vậy sao bạn ko thử gắn xe độ xe đôn coi nó có dợt ko? sao ko nghĩ tới ic estra, ic 81, 86, ic dream lùn 99...nếu như bạn ko tin thì mình lấy xe mình làm với xe bạn làm ra đo tua đo tốc thử biết xe nào phát hết công suất và cái nào ko hết công suất là biết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên