Thiết kế ly hợp ôtô loại xe du lịch

ngotankhoaqn
Bình luận: 7Lượt xem: 1,430

ngotankhoaqn

Tài xế O-H
Mình đang làm cái đồ án thiết kế ly hợp ôtô. Loại xe du lịch trọng lượng toàn bộ 2,3 tấn, trong quá trình làm mình gặp nhiều cái chưa giải quyết được. Anh em có ai đã làm qua rồi cho em xin cái đồ án đó với! Mong các anh em oto-hui giúp em hoàn thành đồ án này với!

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Con này khoai đây! Phải thay cả xe thì mới ngon được:lx.
mấy cái này sách vở đồ án mẫu trong tàng kinh các nhiều lắm mà. tư tìm đi chứ. còn nếu có mắc chỗ nào thì đưaa nội dung hình ảnh lên a e họ làm qua, đi làm rồi ... góp ý cho chứ cứ xin cái cũ về rồi lại sai lối mòn thôi.

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Khá hơn rồi đấy. công thức đầu thầy đã thêm số 2 là đúng rồi đấy, công thức đầu là công thức kinh nghiệm. còn ct 2 thầy lấy giá trị trung bình của de, da, em có thể xem trong sách dày dày bao gồm cả các hệ thông luôn; ly hợp, phanh, hhop số. đó là kích thước phần xẻ rãnh thì phải. em nên lên trực tiếp xin thầy chỉ cho, thầy cô không ai mà sv hỏi không noí hết ah. tôi thấy sv ít khi chịu lẽo đẽo, chờ đợi mà hỏi thầy cô lắm kia. thầy vẫn hơn bạn chứ, chẳng qua lúc vội họ ko nói cặn kẽ được thôi

ngotankhoaqn

Tài xế O-H
Uh, hỏi thầy thì chắc chắn rùi. Nhưng ngày ngày 7/5 ni mới gặp thầy được nên e tranh thủ lên đây hỏi các anh em đây! Nếu có cái mẫu em sẽ xem kỹ lại 2 chỗ đó a nạ.:cp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên