thiết kế tính toán komatsu pc 400

phamthanhhuu1989
Bình luận: 6Lượt xem: 1,064

bb9800

Tài xế O-H
Bác đi khảo sát chứ sao tính toán để thiết kế con máy lày được!

Bao nhiêu cái bằng Tiến Sĩ, Giáo Sư ở Vn còn chưa nàm được cụ ah!

ở Viêt Nam, mới biết được bác Lilama nghiên cứu chế tạo được con lày LX200

tvtgroup622

Tài xế O-H
Máy xúc có bộ phận nào người vn khó chế tạo nhất bạn
[MERGETIME="1434187975"][/MERGETIME]
Một ngày nào đó toàn thể anh em yêu máy công trình tập hợp lại chế tạo thử một con máy xúc , hiện nay mình cũng đã thử chế tạo thành công mọt số bánh răng rảm tốc của quay toa . Sắp tới mình thử ngiệm chế tạo bơm thủy lực bàng máy cnc
[MERGETIME="1434187990"][/MERGETIME]
Một ngày nào đó toàn thể anh em yêu máy công trình tập hợp lại chế tạo thử một con máy xúc , hiện nay mình cũng đã thử chế tạo thành công mọt số bánh răng rảm tốc của quay toa . Sắp tới mình thử ngiệm chế tạo bơm thủy lực bàng máy cnc
[MERGETIME="1434188003"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1434188019"][/MERGETIME]

chxm

Tài xế O-H
để tư vấn làm DATN về MCT. bạn có hướng dẫn cách lam DA của giáo viên. rồi căn cứ vào đó mới làm chứ. bạn lại nói bâng quơ thế, bó .cơm
- ban trình hướng dẫn lên đê
- anh em nổ phát xịt ...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên