Đang tải...

Thông báo Thông báo : 2 Quản trị chuyên mục xe du lịch tạm nghỉ phép !

Thảo luận trong 'Thông tin hướng dẫn thành viên ô tô' bắt đầu bởi khoadongluc, 5/12/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,018
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    30,285 lít xăng
    #1 khoadongluc, 5/12/12
    Last edited by a moderator: 5/12/12
    Kính các cụ !
    Do điều kiện khắc nghiệt về thời gian và có nhiều vấn đề về công việc không thể dành nhiều thời gian cho cộng đồng O-H nên 2 Smod là Phamhuy Anhbinhpro xin tạm nghỉ phép 1 thời gian . Sau khi sắp xếp được công việc sẽ tiếp tục chiến đầu cùng diễn đàn !
    Thay mặt toàn thể anh em O-H xin cảm ơn 2 cụ đã có những cống hiến hết sức to lớn về mặt tinh thần cũng như xây dựng nhiều đoạn đường ý nghĩa !
    2 cụ nghỉ phép tạm thời sẽ thuộc vào nhóm "Bạn bè O-H"

2. KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,303
    Mã lực:
    616
    Xăng dự trữ:
    8,688 lít xăng
    Chúc 2 cụ hoàn thành tốt công việc trong cuộc sống.
    Mọi người ở O-H luôn nhớ về sự đóng góp của 2 cụ .Và mong sự trở lại của 2 cụ trong thời gian tới.
    Kính 2 cụ thật nhiều sức khỏe ạ.!

3. boyhaiphong_86

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1,015
    Mã lực:
    516
    Xăng dự trữ:
    152 lít xăng
    thông tin này có lẽ là 1 thông tin buồn với anh em chúng ta.thiếu đi 2 smod dầy dạn kinh nghiệm như vậy có lẽ là thiệt thòi rất lớn cho diễn đàn chúng ta. tuy nhiên em cũng hiểu mỗi người đều có những lý do cá nhân riêng,2 bác nghỉ phép không phải vì hết đi sự tâm huyết nhiệt tình với o-h mà chỉ là nghỉ phép tạm thơi để dưỡng sức.em thay mặt cho nhiều đàn em gửi đến 2 bác lời cảm ơn chân thành cho những gì 2 bác đã cống hiến cho diễn đàn để hôm nay chúng em được giao lưu trên 1 diễn đàn hoàn chỉnh hơn.em mong đợi 1 ngày gần đây nhất 2 bác sẽ hết phép và trở về vị trí cũ ah :22::22::22::22: