Đang tải...

IUH Thông báo ôn thi tốt nghiệp dhot1

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi oto1, 25/6/09.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. oto1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    13
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    600 lít xăng
  2. Mrkhoa71

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    114 lít xăng
    sao kỳ vậy ta, sao có lịch ôn thi thực hành nữa, có ai giải thích dùm tui không vây............

3. oto1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    13
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    600 lít xăng
    Có 2 điều mình cần phải hỏi lại các thầy mới dc.Chiều nay mình lên Khoa hỏi lai.
    1.Lớp DHOT1 có thi thực hành hay ko?
    2.Lịch ôn thi sao kỳ vãi (27-28-29/7 thi TN mà 21-22-24-25 mới ÔN THI) trong khi đó Mac-Lê đã ôn cách ngày thi hơn 1 tháng .Khi có câu trả lời thoả đáng mình sẽ PM cho các ban.Thanks

4. oto1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    13
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    600 lít xăng
    hic,mình đã trao đổi với Thầy Hùng-Phó khoa,nhưng vẫn chưa thoả đáng.về việc lịch ôn thi quá gần ngày thi thì thầy trả lời:các bạn phải tự ôn ở nhà,buổi ôn thi là lúc các bạn giải đáp thắc mắc,tài liệu thì trong các môn học đã học.Về việc có thi thực hành hay ko thì thầy sẽ có câu trả lời trong 1 buổi họp lớp gần nhất.Mình pó tay lun...Hic

5. vancong

Hết mình vì Ô hát!
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    183
    Mã lực:
    426
    Xăng dự trữ:
    4,828 lít xăng
    Các BÁc có thể tham khao tại www.hui.edu.vn mục Ban hành các môn thi tốt nghiệp và hình thức thi đại học khoá 1 thì không có thi thực hành

6. oto1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    13
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    600 lít xăng
    bởi vậy,mới có sự ko rõ ràng,ko có sự thống nhất giữa Khoa và Trường.Nhân đây cũng mong Ban chấp hành Đoàn Khoa Động Lực có thể đề nghị Khoa sắp xếp cho lớp DHOT1 dc ôn thi sớm,và có một đề cương tổng hợp,đầy đủ,để các bạn có một kết quả tốt nhất trong kì thi quan trọng nhất của cuộc đời-thi tốt nghiệp Đại học,đồng thời cho các SV thấy dc sự quan tâm,lo lắng của Khoa dành cho tất cả các bạn.Lớp DHOT1 là khoá đầu tiên của Khoa,cũng chịu 1 số ảnh hưởng của các thiếu sót trong vấn đề đào tạo,nay lại là lúc 'chạy nước rút" để ôn thi,kính mong Ban chấp hành Đoàn Khoa Động Lực có tiếng nói tác động đến Khoa Động Lực nhằm tạo điều kiện tốt nhất cho Lớp OT1 trong kì thi này.Thay mặt lớp DHOT1 xin chân thành cám ơn Khoa DL và Ban chấp hành Đoàn Khoa Động Lực.

7. vancong

Hết mình vì Ô hát!
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    183
    Mã lực:
    426
    Xăng dự trữ:
    4,828 lít xăng
    Các Bác ot1 lưu ý, như trả lời của thầy Nguyễn Chí Hùng là hoàn toàn chính xác, nội dung ôn thi tốt nghiệp ở tất cả các Khoa là: chỉ trả lời những câu hỏi, những thắc mắc cua sinh viên ở những câu khó hiểu, chưa giải quyết được . Còn nội dung chủ yếu là sinh viên phải tự học và tìm hiểu

8. wing

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    3
    Mã lực:
    181
    Xăng dự trữ:
    364 lít xăng
    cho em hỏi câu hơi chuối: em vẫn chưa biết mình sẽ thi môn gì ạ ? các bác nao biết rồi xin cho em tí thông tin để em ôn thị xin chân thành cảm ơn

9. vancong

Hết mình vì Ô hát!
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    183
    Mã lực:
    426
    Xăng dự trữ:
    4,828 lít xăng
    Bác này vui tính wa: Các bác thi môn Chính trị , Lý thuyết ô tô và môn chuyên ngành ô tô (điện , gầm, động cơ)