Thông số cho phép giưax các chi tiết

H
Bình luận: 5Lượt xem: 948

hohuulinh

Tài xế O-H
bác nào có tài liệu nói về khe hở giữa các chi tiêt ko cho e với, càng đầy đủ càng tốt ạ. VD: khe hở cho phép giữa pitton xilanh là bao nhiêu, khe hở giữ xéc măng và pitston là bnhiu. hay khe hở nhiệt tiêu chuẩn là bao nhiêu vv.... e mới đi thực tập mà vấn đề này mơ hồ quá, ơ trường thì các thầy dạy ít nói về vấn đề này, bác nào có tài liệu thì cho e với ạ, cảm ơn các bác

oto_lc

Tài xế O-H
bác nào có tài liệu nói về khe hở giữa các chi tiêt ko cho e với, càng đầy đủ càng tốt ạ. VD: khe hở cho phép giữa pitton xilanh là bao nhiêu, khe hở giữ xéc măng và pitston là bnhiu. hay khe hở nhiệt tiêu chuẩn là bao nhiêu vv.... e mới đi thực tập mà vấn đề này mơ hồ quá, ơ trường thì các thầy dạy ít nói về vấn đề này, bác nào có tài liệu thì cho e với ạ, cảm ơn các bác
Cái này không phải các thầy không nói. Có nói trò cũng làm ngơ. Sau rồi
i va chạm nhớ lại không nổi. Thông số này không áp dụng chung được. Phải chịu khó tìm hiểu thì mới rõ

hoangtusolo

Tài xế O-H
Bác nói vậy chứ lúc trước em đi học các thầy có nói mà. Mỗi động cơ đều có thong số riêng bác à, cái này do nhà sản xuất quy định

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên