Thử giao diện O-H trên thiết bị di động

khoadongluc
Bình luận: 7Lượt xem: 1,418

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính các cụ !
Sau thớt báo lỗi của thành viên về việc "Nhà mới O-H trên mobile chạy chậm" . Vì vậy em muốn nhờ anh em, ai đang lướt O-H bằng các thiết bị di động , máy tính bảng làm ơn chụp tổng thế màn hình sau đó vào từng chuyên mục chụp lại màn hình rồi sử dụng chức năng "Tải lên file đính kèm" bên dưới khung soan thảo đưa hình ảnh lên đây test giúp em với ạ !

Xin trân trọng cảm ơn anh em !

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Demo trên máy của em dùng IPhone 6

hongtam_dl_2004

Tài xế O-H
Kính các cụ !
Sau thớt báo lỗi của thành viên về việc "Nhà mới O-H trên mobile chạy chậm" . Vì vậy em muốn nhờ anh em, ai đang lướt O-H bằng các thiết bị di động , máy tính bảng làm ơn chụp tổng thế màn hình sau đó vào từng chuyên mục chụp lại màn hình rồi sử dụng chức năng "Tải lên file đính kèm" bên dưới khung soan thảo đưa hình ảnh lên đây test giúp em với ạ !

Xin trân trọng cảm ơn anh em !
Nhà mới O-H trên thiết bị mobile chạy nhanh, đẹp và rất hay. Cảm ơn BQT đã giúp O-H gần nhau hơn.
Kiến thức kỷ thuật, tình hình hoạt động của anh em O-H khắp mọi miền đã cho thấy cái Tâm, cái Tầm...
Chúc O-H ngày một phát triển

sunt808

Tài xế O-H
Nhà mới O-H trên thiết bị mobile chạy nhanh, đẹp và rất hay. Cảm ơn BQT đã giúp O-H gần nhau hơn.
Kiến thức kỷ thuật, tình hình hoạt động của anh em O-H khắp mọi miền đã cho thấy cái Tâm, cái Tầm...
Chúc O-H ngày một phát triển
bác cho em hỏi thử là bác đang sử dụng máy gì vậy bác. chứ em đang sử dụng lumia 520 vào chậm lắm bác à (dù ngồi gần cục wifi).mà hình như nhiều bác kêu chậm lắm chứ không phải riêng em đâu bác,hay do máy chúng em cùi bắp quá (hiện nay toàn là chờ tối vào bằng máy tính thôi).

nguoidangthuong

Tài xế O-H
cho em góp ý một chút ạ . tại sao mình không làm rêng app otohui.com nhỉ như vậy rất tiện cho ae chém gió giao lưu chia sẻ kinh nghệm ạ
Mình thấy ý tưởng này hay đấy chứ, lập 1 app có icon trên màn hình, có thể tạo thêm 1 màn hình tùy chọn theo sở thích của mỗi thành viên, như màu sắc, cách sắp xếp theo chuyên mục ưa thích, mình có thể thêm mục mình thích vào mục lục riêng của mình, như vậy mỗi lần đăng nhập ta có thể vào thẳng chuyên mục mình quan tâm và theo dõi luôn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên