Tìm Gara học nghề tại hồ chí minh

M
Bình luận: 11Lượt xem: 3,160

mr.anhtai

Tài xế O-H
em hiện đang học trung cấp cơ khí động lực tháng 7 tới em có dự định vào sài gòn đi làm và học nâng cao tay nghề. em thì thích oto tất cả các bộ phận như gầm điện máy em đều thích. bác nào biết gara nào làm nhiều xe con hoặc hãng nào gần trường đại học công nghiệp HCM nhận em vào làm với. hi vọng được các bác chỉ giáo cho em
giới thiệu về bản thân
họ và tên : Hoàng Anh Tài
ngày tháng... 07/06/1992
Số điện thoại : 0988070692 (gặp cu tài)
quê quán: Quảng Bình (miền đất sương gió)
mong các bác chỉ giáo và nhận em làm đệ tử.

TimTam

Tài xế O-H
Xin bày tỏ lòng cảm phục vì sự mạnh bạo và bản lĩnh của bạn.
Mình ko ở Tp.HCM và cũng ko giúp gì được cho bạn. Chỉ mong bạn sẽ tìm được chỗ ưng ý và học tốt. Cố lên bạn nhé !

mr.anhtai

Tài xế O-H
nếu ở hãng taxi thi chắc em không xin được hoăc vào đó chỉ có làm sơn gò là chủ yếu. xin được vào hãng tãi đâu có dể. mà vào đó phải tim chổ ăn chổ ở nữa. vậy thì đâu có thể tồn tài lâu được. em xin vào taxi chắc em phải bán thân mất đi làm mà xin tiền thì................
bác nào biết chổ nào có gara hặc hãng nào nhận bằng trung cấp chỉ cho em em vào học học với

truong.mars

Tài xế O-H
anh cũng như chú đang kiếm việc ở sài gòn nè. kiếm hết các hãng lớn nhỏ trên SG mà nó đều ko có nhu cầu, xin học việc ko lương nó cũng ko nhận luôn. các bác nhiều kinh nghiệm vào giúp đỡ tụi ít kinh nghiệm bọn em với

mr.anhtai

Tài xế O-H
nếu bác biết thì cho em địa chỉ cụ thể đi

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

nếu bác biết thì cho em địa chỉ cụ thể đi :11:

mr.anhtai

Tài xế O-H
hình như thành phố hồ chí minh không chào đón em thì phải. giá như có trường đại học oto nào ở quảng bình thì các bác tới em hết lòng giúp đỡ. giò các bác phải giúp em chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên