Tìm sư phụ học điện, điện lạnh ô tô

K
Bình luận: 21Lượt xem: 2,469

kubj89

Tài xế O-H
xin chào các bác trong hội, hiện tại em mới tốt nghiệp ra trường đang ở Từ Liêm - Hà Nội em muốn theo nghề điện, điện lạnh ô tô. Có bác nào nhận em làm đệ tử hoặc biết chỗ nào thì giới thiệu cho em để cho em thỏa trí đam mê với nghề và học hỏi. Mong các bác giúp đỡ.

mami1981

Tài xế O-H
Chúc bạn sớm tì được bến đỗ,trước mình học chuyên nghành Điện Tử,sau thấy điện lạnh cũng hay nên học tiếp,học xong 2 cái này rùi lại thấy quản trị mạng nội bộ hay ( Domain Controller ) nên tiếp tục học,học xong nhìn lại đã gần 30.
Giờ đã 33 tuổi tạm thời an phận với việc quản trị 1 hệ thống mạng nội bộ của 1 công ty chuyên về Điện Tử - Điện Lạnh kiêm luôn phần bảo hành và nuôi thêm vài anh em cầy cuốc,đánh thuê cho các Gara điện và lạnh

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chúc bạn sớm tì được bến đỗ,trước mình học chuyên nghành Điện Tử,sau thấy điện lạnh cũng hay nên học tiếp,học xong 2 cái này rùi lại thấy quản trị mạng nội bộ hay ( Domain Controller ) nên tiếp tục học,học xong nhìn lại đã gần 30.
Giờ đã 33 tuổi tạm thời an phận với việc quản trị 1 hệ thống mạng nội bộ của 1 công ty chuyên về Điện Tử - Điện Lạnh kiêm luôn phần bảo hành và nuôi thêm vài anh em cầy cuốc,đánh thuê cho các Gara điện và lạnh
Bác ở tỉnh nào vậy?

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
em chào các cụ, em cũng đang là sinh viên sắp ra trường, em muốn học chuyên về điện nhưng tìm sư phụ mãi mà chưa được, các cụ có lòng cho em theo với ạ. Em ở Hà Nội.

Cai banh xe

em chào các cụ, em cũng đang là sinh viên sắp ra trường, em muốn học chuyên về điện nhưng tìm sư phụ mãi mà chưa được, các cụ có lòng cho em theo với ạ. Em ở Hà Nội.
Tôi cũng chưa tin được đâu! Bác thử kể xem, bác đã tầm sư như thế nào? Chắc là chưa tìm òi

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
Tôi cũng chưa tin được đâu! Bác thử kể xem, bác đã tầm sư như thế nào? Chắc là chưa tìm òi[/qu
Tôi cũng chưa tin được đâu! Bác thử kể xem, bác đã tầm sư như thế nào? Chắc là chưa tìm òi[/quo
Kính bác là học năm 2 em đã đi thực tập rồi ạ, e thực tập ở 3 gara rồi ạ nhưng chủ yếu là làm máy gầm chứ không chuyên về điện lắm, mà e thì muốn được học chuyên sâu hơn nên mới nhờ các cụ ở đây chỉ giáo giúp ạ.

Cai banh xe

Thế thì chưa gọi là tìm đâu, mà là đang chờ thôi. Hành động duy nhất tích cực là đăng lên OH. Thế thì còn lâu lâu nữa. Phải tích cực hơn đi

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
Bác cứ nói đùa vậy chứ, đâu phải tìm là tìm được ngay đâu. Em cũng tìm nhiều rồi nhưng chưa được nên mới lên đây để nhờ mọi người giúp chứ.

tranquynhnd

Tài xế O-H
nghề nghiệp đôi khi nó cũng là cái duyên cụ ạ như em lúc học thì chủ yếu là kết cấu máy khi đi làm thì lại làm điều hòa ( mặc dù chẳng biết j về điều hòa cả) sau vài năm lại chuyển sang làm điện .đến bây giờ thì em làm cả máy luân . vì thế cụ cũng ko nên quá coi trọng là làm cái gì từ đầu miễn là mình có lòng đam mê chiu khó tìm tòi hoc hỏi thì không thiếu cơ hội lựa chọn công việc .có việc cư làm việc j cũng được rồi cơ hội sẽ đến một cách tư nhiên

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
nghề nghiệp đôi khi nó cũng là cái duyên cụ ạ như em lúc học thì chủ yếu là kết cấu máy khi đi làm thì lại làm điều hòa ( mặc dù chẳng biết j về điều hòa cả) sau vài năm lại chuyển sang làm điện .đến bây giờ thì em làm cả máy luân . vì thế cụ cũng ko nên quá coi trọng là làm cái gì từ đầu miễn là mình có lòng đam mê chiu khó tìm tòi hoc hỏi thì không thiếu cơ hội lựa chọn công việc .có việc cư làm việc j cũng được rồi cơ hội sẽ đến một cách tư nhiên
em cám ơn cụ, cụ nói cũng đúng, quan trọng là đam mê thì làm gì cũng thấy vui cụ ạ.

Cai banh xe

Bác cứ nói đùa vậy chứ, đâu phải tìm là tìm được ngay đâu. Em cũng tìm nhiều rồi nhưng chưa được nên mới lên đây để nhờ mọi người giúp chứ.
Thế thì mới muốn bác kể ra xem đã tìm thế nào! Theo quan điểm riêng của tôi, nếu chưa thực làm thì đố mà kể được những chuyện mình đã làm

duyhieu

Tài xế O-H
xin chào các bác trong hội, hiện tại em mới tốt nghiệp ra trường đang ở Từ Liêm - Hà Nội em muốn theo nghề điện, điện lạnh ô tô. Có bác nào nhận em làm đệ tử hoặc biết chỗ nào thì giới thiệu cho em để cho em thỏa trí đam mê với nghề và học hỏi. Mong các bác giúp đỡ.
Bác sống ở đâu

buiphongtran

Tài xế O-H
[MERGETIME="1430442745"][/MERGETIME]

cám ơn bác. ở Sài Gòn xa quá bác ah.em đang ở Hà Nội.
[MERGETIME="1430442754"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430442763"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430442779"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430442785"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430442877"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1430442884"][/MERGETIME]

mình ở đông anh hà nội có nhu cầu thì alo mình 0936161360

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên