tìm thầy học sửa điện điện lanh ô tô

cuocsongso02
Bình luận: 7Lượt xem: 724

cuocsongso02

Tài xế O-H
em tên nguyễn văn quyên 1990 quê em ở hải dương em ra trường và đi làm o ngoài được hơn 1 năm rồi nhưng chỉ về điện ô tô tải thôi không biết gì về điều hòa nay em muốn tìm sư phụ cho em theo học điện và điều hòa xe để thêm cứng cáp em chỉ cần có chỗ ăn ở còn lương tháng tùy tâm thôi em chưa vợ nên có thể đi đâu cũng được bác nào thu nhận em thì alo em nhé 0934 334 001

vungoc2911

Tài xế O-H
A làm điện ah. Em rất thích điện oto, hay điện hộp đen mà ko biết có sư phụ nào nhận đệ tử nhặt cà lê ko. Em sv mới tốt nghiệp.

cuocsongso02

Tài xế O-H
minh lam dien oto gio che do va thay do cho xe tai cung ok roi nhung lai khong biet gi ve dieu hoa chi biet tren li thuyet thoi gio minh dang tim thay hoc dieu hoa va them 1 chut ve dien xe nua cau ah

dynamic

Tài xế O-H
́À có kiểu tìm thầy kiểu mới à. Có bác nào có điều kiện giúp bạn này đi, tương lai trông vào các bạn trẻ mà. Chúc bạn may mắn nhé!

cocacola

Tài xế O-H
Cụ làm hơn 1 năm mà đã cứng về dòng xe tải rồi ạ.cụ tuổi trẻ tài cao.:D cụ chuyên làm dòng gì ạ?em cũng đang muốn học điện oto quá.

cuocsongso02

Tài xế O-H
minh chi lam dong kamaz cuu long hoa mai hay dong feng thoi và vài con may xuc banh lop va xich thoi cau ah vi chua duoc dung cham toi dieu hoa nen minh muon hoc hoi them ve no

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên