Tìm việc làm về Điện oto tại các garage ở Hà Nội

D.Wilfred
Bình luận: 53Lượt xem: 2,957

D.Wilfred

Tài xế O-H
Chào cả nhà,em tên Minh
Em mới tốt nghiệp trường Đại Học Công Nghiệp Hà Nội.
Em muốn tìm xin việc tại các garage ở Hà Nôi.
Em thích làm về Điện oto,muốn được xin vào để học phụ việc và nâng cao kiến thức của bản thân.
Có bác nào biết có gara nào cần người thì thì chỉ em với ạ.
Em cảm ơn!!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào cả nhà,em tên Minh
Em thích làm về Điện oto,muốn được xin vào để học phụ việc và nâng cao kiến thức của bản thân.
Em cảm ơn!!
Đi làm hay đi học nghề?

haclongtamduong

Tài xế O-H
Chào cả nhà,em tên Minh
Em cảm ơn!!
nếu học mỗi điện ko thì cũng hơi khó, bạn nên tìm 1 khóa học nào đó trước rồi mới đi xin vào 1 nơi nào đó thì dễ hơn , chứ e hỏi thật bác biết gì về điện chưa ?

kingcooker

Tài xế O-H
Cám ơn bác,vào Nam xa gia đình quá,em muốn xin việc ngoài Hà Nội này thui bác :D
nhiều khi gia đình lại là cái cản trợ cơ hội tiến thân của mình đấy ,mình tuy dân Sài Gòn chính hiệu nhưng làm đâu cũng dc ,tỉnh nào cũng đi ,ko phải vì kiếm tiền ko thôi mà còn tìm một môi trường sống mới ,ở thành phố chật chội quá

D.Wilfred

Tài xế O-H
nhiều khi gia đình lại là cái cản trợ cơ hội tiến thân của mình đấy ,mình tuy dân Sài Gòn chính hiệu nhưng làm đâu cũng dc ,tỉnh nào cũng đi ,ko phải vì kiếm tiền ko thôi mà còn tìm một môi trường sống mới ,ở thành phố chật chội quá
Cảm ơn bác nhiều,em mới ra trường,cũng chưa có kinh nghiệm nhiều,thấy ở Hà Nội môi trường cũng tốt,em muốn trải nghiệm thử :D

kingcooker

Tài xế O-H
Cảm ơn bác nhiều,em mới ra trường,cũng chưa có kinh nghiệm nhiều,thấy ở Hà Nội môi trường cũng tốt,em muốn trải nghiệm thử :D
môi trường tốt hay ko lúc ra đi làm mới có thể trả lời dc .Nhưng dù sao cũng chúc bác thành công .Cầm tấm bằng DH mà xin vào garage cũng hơi phí ,bác cứ mạnh dạn apply mấy công ty cũng dc ,viết CV cho tốt vào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên