Tổng hợp bộ link torrent Hyundai GDS 2010-2015

kingcooker
Bình luận: 207Lượt xem: 24,662

kingcooker

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Hyundai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Pass giải nén :huyndaiGDS

Sn0w1

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

Nhấn đổ xăng và cmt bên dưới lấy pass giải nén
View attachment 51155
Đã đổ xăng cho bác.bác cho e xin chìa khoá

Sn0w1

Tài xế O-H
Xin chào các bác

Trước đây đã có các bài đăng về phần mềm Huyndai GDS nhưng ko đầy đủ .Hôm nay e xin mạn phép up lại bộ LINK từ GDS master 2010 đền bản update 2015 .(Phần mềm này quá quen rồi nên e xin phép ko up hình phần mềm )

View attachment 51155
Đã nhận được pass cảm ơn bác

Ilove-oto

Tài xế O-H
Xin chào các bác

View attachment 51155
em đã đỗ xăng cho em xin cai pass

BuiDinhBao123

Tài xế O-H
Xin chào các bác

View attachment 51155
cho xin pass với bác ơi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên