Toyota Inova J lên ga máy rung giật

nguyendzzung
Bình luận: 46Lượt xem: 8,068

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bẩm các cụ!Sau một thời gian mày mò,kiểm tra mobill bugi kê kích đệm cảm biến cơ vệ sinh cam,vê sinh lọc xăng trong bình và ngoài bình!Vệ sinh họng hút và bảo dưỡng một tá thao tác em nó đực cái mặt ra chẳng nói chẳng cười mà chỉ khi nào mình đè em nó thì toàn bộ cơ thể em nó rung lên bần bật!Thay bugi đẹp vào cũng khong được rút kiểm tra từng máy không có máy nào bỏ!Nhìn đầu tẩu mobill đẹp không có gì gọi là bị o xi hóa cả!Đến hôm nay thay thử hai quả mobill khác vào thì máy chạy êm ru ga ngọt nử cònđứng hơn so với trước vòng tua tụt xuống dưới 5đồng!CHung quuy là tại mobill mà sao thằng này nó chết mà không báo lỗi đọc không ra máy vẫn nổ bình thường là sao các cụ nhỉ?Xin cảm ơn cộng đồng dã tham gia đóng góp!
cái bô bin xe này là bệnh kinh niên rồi bác ạ. cứ chạy mà nó rung bần bật thì 1 là em bơm xăng 2 là cái bô bin. chính là kinh niên INNOVA

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nói nôm là như cụ là người điều khiển máy phải thông minh,ĐÚng không cụ!Còn ngu thì dốt thì tốt nhất không chơi pháo!Phai khong cu??
Hế, không phải. Ý tôi nói, nếu cái máy tính của động cơ nó thông minh thì càng phát hiện được nhiều mã lỗi khó, nó sẽ giúp cho người thợ nhiều hơn. Nói chung, hộp của Toyota Innova, nó thật thà lắm ạ

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Thế mà nhà cụ nói bugi , bô bin tốt ... Làm em chém búa xua , tung hết tuyệt chiêu ra ... Hoài của. Làm nghề phải có ( hoặc mượn ) đồ thử cụ ạ.

nguyendzzung

Tài xế O-H
Thế mà nhà cụ nói bugi , bô bin tốt ... Làm em chém búa xua , tung hết tuyệt chiêu ra ... Hoài của. Làm nghề phải có ( hoặc mượn ) đồ thử cụ ạ.
theo như kinh nghiệm nhà cháu thì!Máy để nổ Gắng ty Im phăng phắc có rừng tỷ naođâu mà nghĩ bộ máy! RÚt máy nào ra mayđông cô run lên bần bật chứng tỏ máy ngon !Không đủ tin tưởng mình rút cả bép cũng lần lượt những kết quả cũng như nhau. Đo hơi ngon cụ bảo làm thế nào!
[MERGETIME="1419942498"][/MERGETIME]
Hế, không phải. Ý tôi nói, nếu cái máy tính của động cơ nó thông minh thì càng phát hiện được nhiều mã lỗi khó, nó sẽ giúp cho người thợ nhiều hơn. Nói chung, hộp của Toyota Innova, nó thật thà lắm ạ
Hề hề!Biết cái thật thà của nhà cám rồi cụ ơi !Nhưng chỉ được mỗi cái nhà cháu nó để bảo!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên