Đang tải...

IUH Trung tâm Anh ngữ trong TPHCM - giới thiệu cho anh em otô5

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi sat_thu_so_1, 11/2/10.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. sat_thu_so_1

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    138 lít xăng
    Như mọi người đều biết, kinh tế nước nhà đang phát triển với một tốc độ nhanh chóng, việc hội nhập là vô cùng cần thiết
    Thiết nghĩ, ngoài việc có kiến thức về kỹ thuật làm nền tảng, chúng ta cần có thêm các kỹ năng, đặc biệt là kỹ năng giao tiếp và nói chuyện bằng tiếng Anh
    Vì vậy, tôi, là sinh viên năm I của DHOT5, mạo mụi giới thiệu một số nơi để học anh văn, để cải thiện tình hình anh văn cho anh em lớp chúng ta
    Anh em có thể tham khảo các trung tâm phù hợp với mình để đi học nhé :6:
    1. Cleverlearn
    Được sáng lập vào năm 1999 tại Santa Monica, California, Hoa Kỳ, Cleverlearn là một nhà cung cấp các giải pháp học tiếng Anh hàng đầu tập trung vào việc khắc phục những vấn đề mà các chuyên gia ngày nay gặp phải trong việc học Anh ngữ như một ngôn ngữ thứ hai.

Cleverlearn luôn nỗ lực ứng dụng công nghệ hiện đại bằng cách làm việc với nhiều giao diện học tiếng anh khác nhau - từ internet đến điện thoại di đông......Xem tiếp ( tui chuẩn bị học, hehe) :D

2.Hội Việt Mỹ
    Hệ thống Anh Văn Hội Việt Mỹ cam kết là đơn vị tiên phong, không ngừng vươn đến sự hoàn hảo trong chất lượng đào tạo Anh ngữ đúng chuẩn nhằm trang bị cho thế hệ trẻ Việt Nam công cụ sắc bén và hữu hiệu để nâng cao tri thức khoa học, mở rộng tầm nhìn, thăng tiến trong nghề nghiệp, đáp ứng yêu cầu phát triển kinh kế - xã hội của nhà nước và vững vàng, tự tin hội nhập với cộng đồng quốc tê... Xem tiếp

3.Elite

Trường Anh ngữ Quốc tế Tinh Tú ELITE do Master Group gồm các chuyên gia về giáo học pháp, chuyên ngành phương pháp giảng dạy tiếng Anh tốt nghiệp Đại học Canberra (Úc), tố chức giáo dục quốc tế sáng lập.

Nhà trường tổ chức đào tạo tiếng Anh cho mọi đối tượng từ trình độ sơ cấp đến cao cấp. Mục đích trên hết của Nhà trường là giới thiệu một phương pháp giảng dạy tiếng Anh hiệu quả nhất từ trước đến nay - Phương pháp Trực quan Giao tiếp VCM (Visual Communicative Method) do chính Master Group trực tiếp giảng dạy. ( một anh bạn tui đang học ở đây)
    Xem tiếp
    4.Master
    Khi đăng ký học tại Master school, bạn được nhà trường cấp cho bạn 10 coupons ghi tên bạn, mỗi coupon trị giá 10% học phí. Hãy dùng số coupon đó để giới thiệu bạn bè và người thân đến cùng học, và bạn sẽ được trường tặng lại bạn một số tiền mặt tương đương với 10% học phí cho mổi coupon. Như vậy, thực tế bạn có thể dùng 10 coupons này, giới thiệu được đến 10 người bạn hoặc người thân cùng học và bạn sẽ được nhận lại 100% học phí đã đóng. Thật hấp dẫn phải không bạn!!! Vì cơ hội bạn có thể giới thiệu bạn và được giảm học phí là rất cao..Xem tiếp ( tui có 1 thèn bạn học ở đây )
    5.Trung tâm EL
    Trường Ngoại Ngữ EL được thành lập nhằm đáp ứng nhu cầu học ngoại ngữ ngày càng cao của học sinh và sinh viên Việt Nam. Mục đích của chúng tôi là cung cấp cho học viên một chương trình học ngoại ngữ tối ưu nhất. Để sau mỗi khóa... Xem tiếp ( mấy đứa bạn tui đang học ở đây)
    6. ĐHSPTPHCM
    Các bạn bấm vào để xem chi tiết, và có j thì bổ sung thêm nhiều nhá

2. NamCoi

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    89 lít xăng
    tởm toàn hàng khủng tiền đâu mà học =))