Từ a- z về bầu phanh tích năng ( phanh locke)

H
Bình luận: 37Lượt xem: 17,831

zomson

Tài xế O-H
e thấy dạo này mấy bác trên diễn đàn chế xăng cao nhưng mà xăng của mấy bác đủ tải được cả chục bộ chứ đâu phải 1.lúc nào cũng có 1 câu bác nào tải rồi gửi cho e vào mail.......

huynhvinh

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi nếu phanh bị hỏng bầu tính năng làm việc bánh xe bị bó cứng ...làm sao di chuyển xe về gara để sửa chữa được ...ai biết chỉ em vơi em cảm ơn

zomson

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi nếu phanh bị hỏng bầu tính năng làm việc bánh xe bị bó cứng ...làm sao di chuyển xe về gara để sửa chữa được ...ai biết chỉ em vơi em cảm ơn
nếu là xe tải nhỏ loại 2,5T đổ lại thì dùng xe bị bó ở bánh trước,còn đối với bánh sau thì phải mở bộ phanh ra và làm cho nó hết bó rồi về gara khắc phục sự cố còn lại

OldMatiz

Tài xế O-H
Cảm ơn cụ. Em cũng định nhập pass 2 lần để xóa pass trên file lưu máy tính, phòng lâu ngày mở lại quên pass. Nhưng cụ đã tôn trọng bản quyền mà để chế độ readonly thì thôi em cũng chịu khó nhớ pass cho những lần mở sau vậy.

Buingocson29198

Tài xế O-H
Do Thầy bảo mật 2 lớp để tránh sửa chửa lại file. Nên mình cũng tôn trọng bản quyền của thầy. Chỉ hướng dẫn mở chứ không phá pass. Các ban Làm theo thứ tự các bước sẽ xem được.
--B1: Mở File và nhập pass: www.oto-hui.com, nhấn Ok

--B2: Không nhập gì cả, chỉ nhấn Read Only

--B3: Nhấn Cancel

--B4: Tận hưởng kết quả, Nhưng đừng cố sửa bài vì không được đâu.

Thân..!
em làm như thế vẫn ko mở được bác ơi :<

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên