Tư vấn cơ hội việc làm cho nữ ngành ô tô

cumeobumi2712
Bình luận: 71Lượt xem: 7,320

binhcong01

Tài xế O-H
giờ con gái theo ngành này cũng có nhưng ít ... đi học với đi làm đc mn ưu tiên hơn nhiều ... nhưng anh chỉ thấy con gái theo điện chứ theo máy gầm thì ít vi cực lắm em ... trường cđ cao thắng anh thấy có nhiều sv đang xin tt dưới q6 đó em ... vô garage thử sức :)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Lần đầu được biết có 1 cô gái có đam mê xe, nhất lại hướng máy-gầm, thực sự là ngưỡng mộ, thán phục. -- Nghĩ lại, thấy có phần xấu hổ, cho nhiều bậc nam nhi bỏ cả máy gầm chỉ muốn làm điện vì sợ vất vả. Thật thua chí đàn bà
- Có lẽ, tôi mê em mất rồi. May là em ở trong Nam đó

kiss4you

Tài xế O-H
thật không thể tin nổi @@
a cũng cao thắng nè em. hihi
chắc cả khoa có mỗi mình em gái quá, men nhất rồi còn gì :v
ráng học đi em. nhà em có xưởng thì ok, còn ra làm chắc là không được rồi, cố gắng xin vào công ty gì mà làm nhân viên kho hay gì đó cũng được, hay làm người mẫu quảng cáo xe cụng được :))
ưu tiên nữ là truyền thống của cao thắng rồi, không biết có rớt cơ lý thú, sức bền vật lộn, hay vẽ kỹ xảo không. :) chứ trước mấy môn này đúng là ác mộng @@ chuyên ngành sang năm 3 mới đượcsờ mó tí nhưng dc vài hôm thì thực tập cmnr :v
thự thân vận động nhé em gái :D

tailieusuachua

Tài xế O-H
xin chào các đàn anh trong diễn đàn oto hui ạ
em xin tự giới thiệu , năm nay e 20 tuổi , là nữ đang học năm hai hệ cao đẳng nghề về ô tô của trường cao thắng :)
mọi người cho em hỏi
em muốn đi chuyên về sửa chữa ô tô gầm máy thì có được không ạ
em sợ họ không tuyển nữ , mọi người cho em lời khuyên với
em chân thành cám ơn ^^
cố gắn học đi em,nếu muốn vào toyota anh sẽ cố gắng năng nỉ sếp để anh em mình cùng làm một chỗ cho vui nhé.

datpham20619

Tài xế O-H
xin chào các đàn anh trong diễn đàn oto hui ạ
em xin tự giới thiệu , năm nay e 20 tuổi , là nữ đang học năm hai hệ cao đẳng nghề về ô tô của trường cao thắng :)
mọi người cho em hỏi
em muốn đi chuyên về sửa chữa ô tô gầm máy thì có được không ạ
em sợ họ không tuyển nữ , mọi người cho em lời khuyên với
em chân thành cám ơn ^^
nhất thiết đâu phải làm chân tay.nếu bạn có kỹ năng và tay nghề thì bạn có thể làm tư vấn khách hàng.quản lý.và một khi bạn có kiến thức về gầm máy thì có thể kinh doanh phụ tùng về gầm máy........nhưng tất nhiên là cái gì cũng phải có giá của nó.nếu muốn đạt được những thứ đó thì bạn phải trải qua time thử thách rất vất vả.còn nếu bạn khá về tiếng anh thì mình khuyên bạn nên học thêm cả máy chuẩn đoán nữa thì sẽ rất có cơ hội thăng tiến trong nghành nghề mà bạn đã lựa chọn.chúc bạn thành công.
....Thân...

hanhthuy1990

Tài xế O-H
- Lần đầu được biết có 1 cô gái có đam mê xe, nhất lại hướng máy-gầm, thực sự là ngưỡng mộ, thán phục. -- Nghĩ lại, thấy có phần xấu hổ, cho nhiều bậc nam nhi bỏ cả máy gầm chỉ muốn làm điện vì sợ vất vả. Thật thua chí đàn bà
- Có lẽ, tôi mê em mất rồi. May là em ở trong Nam đó
cụ bánh em nó là cỏ non đấy. cụ định làm trâu già hả?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nhất thiết đâu phải làm chân tay.nếu bạn có kỹ năng và tay nghề thì bạn có thể làm tư vấn khách hàng.quản lý.và một khi bạn có kiến thức về gầm máy thì có thể kinh doanh phụ tùng về gầm máy........nhưng tất nhiên là cái gì cũng phải có giá của nó.nếu muốn đạt được những thứ đó thì bạn phải trải qua time thử thách rất vất vả.còn nếu bạn khá về tiếng anh thì mình khuyên bạn nên học thêm cả máy chuẩn đoán nữa thì sẽ rất có cơ hội thăng tiến trong nghành nghề mà bạn đã lựa chọn.chúc bạn thành công.
....Thân...
Máy chẩn đoán là vấn đề bắt buộc ở 1 nấc thang nghề nghiệp nhất định, chứ không phải là 1 điều đặc biệt để thăng tiến trong nghề nghiệp

cumeobumi2712

Tài xế O-H
thật không thể tin nổi @@
a cũng cao thắng nè em. hihi
chắc cả khoa có mỗi mình em gái quá, men nhất rồi còn gì :v
ráng học đi em. nhà em có xưởng thì ok, còn ra làm chắc là không được rồi, cố gắng xin vào công ty gì mà làm nhân viên kho hay gì đó cũng được, hay làm người mẫu quảng cáo xe cụng được :))
ưu tiên nữ là truyền thống của cao thắng rồi, không biết có rớt cơ lý thú, sức bền vật lộn, hay vẽ kỹ xảo không. :) chứ trước mấy môn này đúng là ác mộng @@ chuyên ngành sang năm 3 mới đượcsờ mó tí nhưng dc vài hôm thì thực tập cmnr :v
thự thân vận động nhé em gái :D
em thì không rớt môn nào a ơi , chắc tại được mấy thầy giúp đỡ :))

tranat

Tài xế O-H
em có gi đâu mà phải ngại, giờ nghề ko cực như sưa đâu e ah, cố học tốt rùi xin vào hãng , làm cố vấn dịch vụ e nha. anh nghĩ là rất tốt đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên