Tư vấn học thêm về điện tử ô tô

J
Bình luận: 7Lượt xem: 1,495

jackky2358

Tài xế O-H
Cho mình hỏi là bên ngành điện tử có phân biệt điện tử oto và điện tử ở trường hay cơ sở đào tạo ko. Mình muốn học thêm 1 lớp điện tử để ứng dụng thêm cho công việc. Nhờ mọi người tham gia đóng góp í kiến với.
Hiện mình ở nha trang, bạn nào biết nha trang có trung tâm đào tạo nào ko chỉ mình với. Chủ yếu thực hành thôi, học khoảng 1-2 năm thôi.Thanks all

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cho mình hỏi là bên ngành điện tử có phân biệt điện tử oto và điện tử ở trường hay cơ sở đào tạo ko. Mình muốn học thêm 1 lớp điện tử để ứng dụng thêm cho công việc. Nhờ mọi người tham gia đóng góp í kiến với.
Hiện mình ở nha trang, bạn nào biết nha trang có trung tâm đào tạo nào ko chỉ mình với. Chủ yếu thực hành thôi, học khoảng 1-2 năm thôi.Thanks all
Không phân biệt bác ạ

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Được, bác ạ
Cụ nói nhử thế thằng em nó ko hiểu là phải rồi, như thế này cụ chủ: học điện tử là nguyên lý chung của tất cả các ngành có ô tô, cơ điện tử, công nghệ thông tin.. Ô tô cũng có thiết bị điện tử , linh kiện điện tử ,hộc là nguyên lý chung của nó. Rồi sẽ phân ra chuyên môn cụ thể. Nếu cụ thích điện tử thì đi theo mảng đó, còn ô tô cũng là một mảng của điện tử và cơ khí. Cụ có thể tìm hiểu thêm vấn đề này để học cho tốt.

jackky2358

Tài xế O-H
Cụ nói nhử thế thằng em nó ko hiểu là phải rồi, như thế này cụ chủ: học điện tử là nguyên lý chung của tất cả các ngành có ô tô, cơ điện tử, công nghệ thông tin.. Ô tô cũng có thiết bị điện tử , linh kiện điện tử ,hộc là nguyên lý chung của nó. Rồi sẽ phân ra chuyên môn cụ thể. Nếu cụ thích điện tử thì đi theo mảng đó, còn ô tô cũng là một mảng của điện tử và cơ khí. Cụ có thể tìm hiểu thêm vấn đề này để học cho tốt.
Cái mình đang phân vân là nó sẽ là cơ điện tử hay điên điên tử vậy bác. Em tính học thêm nâng cao cho bản thân mình thôi cụ àh. Chỉ vì đam mê.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Tôi chỉ trả lời đúng câu hỏi, và bảo đảm về điều ấy. Không thừa hơi giải thích, vì biết đâu người ta đã biết rồi, chỉ thiếu cái nhìn nhận tổng quát để ra quyết định thôi. Nói dài họ sẽ bảo "biết rồi, nói lắm". Họ chưa biết thì họ đã hỏi cụ thể những điều chưa biết
- Họ lớn rồi, nên tôn trọng họ, bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên