Tư vấn mua xe

dangtuan9x
Bình luận: 41Lượt xem: 7,525

thieunguyena@90

Tài xế O-H
E cũng băn khoăn vấn đề này quá bác à,em thì kết Honda hơn.thấy các bác bảo Honda bền,ăn ít xăng nhưng e thấy xe ngày xưa thôi bh nội địa hoá cao e thấy nó cũng tã nhanh.tất nhiên còn phụ thuộc vào cách sử dụng nữa
uhm mjnh thấy mây con wave a máy mới luon mà di chán lắm máy con không êm nữa kô bằng rs hôi trc . . còn si bây gio thi không biêt na nhưng thực sự mà nói đồ si tốt hơn nhiêu so với hon da .

thieunguyena@90

Tài xế O-H
E cũng băn khoăn vấn đề này quá bác à,em thì kết Honda hơn.thấy các bác bảo Honda bền,ăn ít xăng nhưng e thấy xe ngày xưa thôi bh nội địa hoá cao e thấy nó cũng tã nhanh.tất nhiên còn phụ thuộc vào cách sử dụng nữa
minh đang tính lấy con si fi nhung để xem thực tế ngoai của hàng xem sao . con rsx fi 2016 ko niet thế nào giá hơi cao so với đề xuất .

Sn0w1

Tài xế O-H
minh đang tính lấy con si fi nhung để xem thực tế ngoai của hàng xem sao . con rsx fi 2016 ko niet thế nào giá hơi cao so với đề xuất .
Nện thử xem bác
uhm mjnh thấy mây con wave a máy mới luon mà di chán lắm máy con không êm nữa kô bằng rs hôi trc . . còn si bây gio thi không biêt na nhưng thực sự mà nói đồ si tốt hơn nhiêu so với hon da .
Em kết khoản đi bốc với êm ái.em thấy Honda hay có tiếng kêu ở phần máy lắm

Tien_Dat

Tài xế O-H
Không đủ tiền bác ơi
Mà bác thấy nên mua máy honda hay yamaha phun xăng điện tử hay chế hòa khí cháu đang phân vân giữa
Sirius rc
Rsx 110
Và blade 110
RSX Và Blade máy rất kém, may hơn khôn đó cụ. em sửa xe máy mà bi trục cam con này hay bị hỏng lắm. nói chung máy honda mà đầu bò có 2 đinh chất lượng ko chấp nhận được, lại còn va chạm vào gác chân người lái phát dễ vỡ lốc máy như chơi

kingcooker

Tài xế O-H
su thì chắc là bền chỉ là mẫu mã nó không đẹp . kể cả em thấy con rsx nó cũng nhỉnh hơn si đôi cái đó nhung giá thấy bảo đại lý đội cao men cũng ko thich mấy với lại nó không có màu vàng đen như si .
thế bác mua để chạy hay mua để ngắm ,tôi thì chả bao giờ quan tâm tới đẹp ."Tốt gỗ hơn tốt nước sơn ";)

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Hjhj . tùy vào mỗi sở thich cá nhân nà mjnh chỉ nói theo con mắt quan sát của mjnh nà . mình cũng biết chút chut về xe thôi. xấu đẹp cũng quan tâm và chất lượng cũng quan tâm nà .ai mà ko thich vua đẹp vừa chất lượng chứ hehe.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên