Tư vấn về ngành Công nghệ kỹ thuật ô tô cho mùa tuyển sinh

khoadongluc
Bình luận: 21Lượt xem: 5,793

buiducquan

Tài xế O-H
Ðề: Tư vấn về ngành Công nghệ kỹ thuật ô tô cho mùa tuyển sinh

Mình đang muốn học vb 2 chuyên ngành ck ô tô nhưng hầu hết các trường hoặc là ko đào tạo hoặc là bắt thi đầu vào cùng đợt thi đại học.(và tại thời điểm này thì muộn rồi,phải chờ 1 năm)...anh em nào biết ở Hà Nội còn trường nào cho học vb 2 cấp bằng chính quy thì chỉ cho mình với! :8:

Tại trường Đại học Bách Khoa Hà Nội có đào tạo văn bằng II ngành Kỹ thuật ô tô. Bác xem tham khảo link dưới đây:
http://dhtc.hut.edu.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=289:thong-bao-tuyn-sinh-i-hc-h-va-lam-va-hc-nm-2003&catid=35:tin-tuc&Itemid=95

tailieusuachua

Tài xế O-H
Ðề: Tư vấn về ngành Công nghệ kỹ thuật ô tô cho mùa tuyển sinh

Thú thật với các bác là nếu yêu thích cái nghề oto này thì nên chọn các trường đại học cao đẳng hệ chính quy đó mà học,mình đã lở bước học cao đẳng nghề đại học công nghiệp rùi bây giờ không còn cơ hội để học tiếp nửa mình chán lắm,hiện tại mình đang làm trong hãng toyota vũng tàu ,mà các bác hãy nghĩ tới tương lai một tí đi ,giờ còn tre thì làm theo nghề tới khi các bác 45 hay 50 tuổi nửa thì làm được gì với cái đồng lương ít ỏi như nghề của mình như thế này thì tới khi đó có nuôi nổi bản thân không chứ đừng nói tới gia đình,thà có tấm bằng đại học ra rồi đi làm gara vài năm có khinh nghiệm đi tới khi tuổi cao vẫn có cái cơ hội để nương thân,bây giờ mà trường cho liên thông mình sẵn sàng nghỉ làm để học tiếp rồi ra sao cũng được,thật sự bây giờ cần tắm bằng đại học lắm,chỉ có một điều ước là đại học công nghiệp tuyển sinh đại học cho hệ cao đẳng nghề

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên