Tuyển Admin điều hành diễn đàn O-H năm 2015

khoadongluc
Bình luận: 35Lượt xem: 6,934

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác bánh xe chuyên gạ gẫm và lừa nên quen thì phải. chẳng hiểu ý bác là gì nữa.?
Thì nói thật thì là vậy bác ạ. Còn văn hoa tý thì nói là thuyết phục, chinh phục, thương lượng...Còn nói cho đúng mốt bây giờ, để sang cái mồm thì gọi là PR, marketing, thương thảo, vận động hành lanng...Bác thông cảm, tôi cứ nói đúng bản chất thôi, hề

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Kích đúng vào chỗ thích thôi bác ạ. Nói vui, ai cũng vậy mà, đâu chỉ riêng tôi. Vấn đề là chẳng ai muốn lừa cả
Trên diễn đàn, em thấy bác là người sáng giá.
Cơ mà bác bật mí một chút để cho các bác admin vác kích thủy lực, kích điện hay mô kích đến thử sức xem có làm bác thích được không chứ !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Trên diễn đàn, em thấy bác là người sáng giá.
Cơ mà bác bật mí một chút để cho các bác admin vác kích thủy lực, kích điện hay mô kích đến thử sức xem có làm bác thích được không chứ !
Cảm ơn bác đã khen ngợi, nghe thích lắm! Nhưng xét thấy là không đủ các yêu cầu đã đặt ra nên chịu, nhất là tôi không thể vào Nam sống được. Nếu đủ thì tôi ứng cử ngay. Bản thân thì tôi là loại trì trệ, bảo thủ nặng nề nên không thể kích được. Nhưng tôi nghĩ, nên tăng thù lao lên, sẽ có nhiều thiêu thân hơn ( vui tý)

thanhco1983

Tài xế O-H
Cảm ơn bác đã khen ngợi, nghe thích lắm! Nhưng xét thấy là không đủ các yêu cầu đã đặt ra nên chịu, nhất là tôi không thể vào Nam sống được. Nếu đủ thì tôi ứng cử ngay. Bản thân thì tôi là loại trì trệ, bảo thủ nặng nề nên không thể kích được. Nhưng tôi nghĩ, nên tăng thù lao lên, sẽ có nhiều thiêu thân hơn ( vui tý)
Tăng thù lao? Bao nhiêu là đủ nhỉ? Hì. Nhưng đúng là 12 củ khởi điểm thì hơi thấp đối với 1 người có trách nhiệm nặng nề như thế.

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Thực ra, các cao nhân trên diễn đàn cũng nhiều.ngặt nỗi không phải ai cũng ở Tp.HCM. Cộng thêm gánh nặng gia đình nữa thì với khoản chi phí như vậy không đủ hấp dẫn ( đó là thực tế, không hề thực dụng ) bác nhỉ !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên