Đang tải...

vấn đề xăng và nick hay bị đẩy ra diễn đàn

Thảo luận trong 'Xăng cộ' bắt đầu bởi sukhoi_30MK, 7/1/14.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. sukhoi_30MK

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    44
    Mã lực:
    41
    Xăng dự trữ:
    1,414 lít xăng
    1) chào các cụ trong bạn quản trị các cụ xem xăng dự trữ của em lại bị tụt đi nhiều vậy ạ. thời gian vừa qua em có làm gì sử dụng đến xăng dầu đâu ạ. đang định dự trữ để đi off với các cụ cho phấn khởi đấy ạ
    2) từ khi diễn đàn ra phiên bản mới em đăng nhâp vào được nhưng khi vào 1 thớ nào đó lại bị đẩy ra ạ. lại phải đănh nhập lại. em hỏi một số cụ cũng có tình trạng này a. mong các cụ xem xét

Đã được đổ xăng bởi Administrator, Diabaykhoadongluc .
  2. Administrator

Điều hành diễn đàn
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    403
    Mã lực:
    116
    Xăng dự trữ:
    19,022 lít xăng
    Chào cụ,
    Trước hết xin cảm ơn cụ đã có những phản hồi mang tính xây dựng tuyệt vời
    Xin phép được trả lơi ngắn gọn thế này :
    • Vấn đề xăng dự trữ, tại thời điểm em đang trả lời cụ thì cây xăng OH đã đi đến độ ổn định và không xảy ra tình trạng mất xăng như trước nữa
    • Diễn đàn sử dụng phiên bản mới, nên cơ chế hoạt động của hệ thống cũng có chút thay đổi. CỤ thể, diễn đàn không lưu cookie người dùng để đảm bảo vấn đề an ninh thông tin và quyền riêng tư cá nhân của từng người, đây cũng là chính sách bảo mật mà diễn đàn đã và đang áp dụng. Vì vậy, việc cụ bị văng ra ngoài sau khi đăng nhập và vào một THỚT nào đó thì có nguyên nhân cơ bản là TRÌNH DUYỆT của cụ chưa bật cookie. Cụ có thể làm theo hướng dẫn sau để bật cookie : http://www.oto-hui.com/threads/bat-cookie-trinh-duyet-truy-cap-oto-hui-com.64318.html

Đã được đổ xăng bởi hTungpkhoadongluc.