Van Tiết Lưu Gas R134a

tagger
Bình luận: 7Lượt xem: 1,170

tagger

Tài xế O-H
Tình hình là e có làm lạnh mấy xe tải, tình trạng của xe là hết gas và e nạp gas mới, hỏi tài xế tình trạng lạnh của xe trc khi bị hết gas thì tài xế bảo ok (hết gas là do thủng dàn nóng). Đấy,sau khi e khắc phục nạp gas vào thì lại nảy sinh tình trạng nghẹt van. chẳng lẽ mỗi lần phải tốn gas để lòi ra cái bệnh van hay sao, vậy mấy bác có bị như e chưa và giải quyết thế nào mong các bác giúp e ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình là e có làm lạnh mấy xe tải, tình trạng của xe là hết gas và e nạp gas mới, hỏi tài xế tình trạng lạnh của xe trc khi bị hết gas thì tài xế bảo ok (hết gas là do thủng dàn nóng). Đấy,sau khi e khắc phục nạp gas vào thì lại nảy sinh tình trạng nghẹt van. chẳng lẽ mỗi lần phải tốn gas để lòi ra cái bệnh van hay sao, vậy mấy bác có bị như e chưa và giải quyết thế nào mong các bác giúp e ạ.
Bị tắc do ẩm bác ạ. Một số xe, tháo ra mà không bảo quản cẩn thận là bị ngay, nhưng không phải xe nào cũng bị cả

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Rất có khả năng là giàn nóng bị thủng đột ngột và ga xì ra quá nhanh mới dẫn đến hiện tượng bị xếp van.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên