Van tiết lưu trên điều hòa xe county

situlenkinh
Bình luận: 16Lượt xem: 2,622

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
chào các bậc tiền bối e thấy trên van tiết lưu county nó có phía dưới có thể chỉ được
cho e hỏi nó được chỉnh như thế nào vặn chiều nào là như thế nào
với chỉnh khi nào...
có nên chỉnh không ạ...
Chào cụ, cụ sửa lại câu hỏi rõ ràng hơn được không. Em đọc mà rỗi não quá chưa hiểu hết ý được.

chatproxx

Tài xế O-H
em thấy van tiết lưu nào cũng có con chỉnh. em đã chỉnh 1 lần cho xe kia price mà trong tay em đã có con mới. và kết quả e thu được là mất ga mất công .còn xe của cụ thì em khuyên chỉ nên chỉnh khi điều hòa bị không mát cần phải sửa chữa và cụ là người có thời gian.bác cứ chỉnh mà có kinh nghiệm quí báu gì thì chia sẻ lên anh em đổ xăng cho

situlenkinh

Tài xế O-H
em thấy van tiết lưu nào cũng có con chỉnh. em đã chỉnh 1 lần cho xe kia price mà trong tay em đã có con mới. và kết quả e thu được là mất ga mất công .còn xe của cụ thì em khuyên chỉ nên chỉnh khi điều hòa bị không mát cần phải sửa chữa và cụ là người có thời gian.bác cứ chỉnh mà có kinh nghiệm quí báu gì thì chia sẻ lên anh em đổ xăng cho
e có chỉ rồi . nó có thay đổi đấy
nhưng mà hên xui bác à

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chào các bậc tiền bối e thấy trên van tiết lưu county nó có phía dưới có thể chỉ được
cho e hỏi nó được chỉnh như thế nào XOAY chiều nào là như thế nào
với chỉnh khi nào...
có nên chỉnh không ạ...
Bác cứ chỉnh đi, vừa chỉnh vừa nghe, bao giờ thấy ưng thì thôi. Không hỏng đâu mà sợ, cùng lắm lại mang ra thợ để trả học phí thôi

khoansp1

Tài xế O-H
County của cụ là đời năm bao nhiêu nếu đời mới điều hoà nhập là nó chỉnh điện tử cụ ko can thiệp được đâu. Nếu xe của cụ chỉnh được thì cụ phải có đồng hồ đo áp suất cao áp và thấp áp mới được. Mà xe cụ là điều hoà gì 2 hay 1 lốc và công suất lốc bao nhiêu mới chỉnh được

situlenkinh

Tài xế O-H
County của cụ là đời năm bao nhiêu nếu đời mới điều hoà nhập là nó chỉnh điện tử cụ ko can thiệp được đâu. Nếu xe của cụ chỉnh được thì cụ phải có đồng hồ đo áp suất cao áp và thấp áp mới được. Mà xe cụ là điều hoà gì 2 hay 1 lốc và công suất lốc bao nhiêu mới chỉnh được
loại 2 lốc bác ạ , nếu chỉnh thì quan sat đồng hồ ntn là hợ lí cụ

alibaba.obd

Tài xế O-H
cho e hỏi nó được chỉnh như thế nào XOAY chiều nào là như thế nào
với chỉnh khi nào...
có nên chỉnh không ạ...
Cái này chỉnh đc cụ ah.. về nguyên tắc xe chạy lâu rồi thì van thường mở ra nhiều hơn nên lượng ga qua van sẽ nhiều ko tạo ra độ chênh ap.. cụ hơi chỉnh nó vào khoảng 90 độ là ok..

situlenkinh

Tài xế O-H
Cái nghề mình, đã làm thì phải vui
cụ có bết vì sao nó như thế này ko cụ , e chưa đăng kí data lần nào mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên