Việc làm tại nhà máy lắp ráp ô tô.

M
Bình luận: 7Lượt xem: 2,912
T

thanh_bin1990

Khách
hồi bác học , bac không được đi xem hay tham quan các nhà máy hả , công việc lắp ráp hay hoàn thiện 1 chiếc xe ,thì thường vô nhà máy bác sẽ phải được đào tạo khoảng mấy tháng gì đó thì mới có thể làm được ,nhưng theo mình thấy công việc đó nặng nhọc dữ lắm ak :D

nguyenvuong

Tài xế O-H
Các bác ra trường rùi tư vấn cho em xem là nếu ra trường em nên xin vào khâu lắp ráp hay khâu hoàn thiện trong nhà máy là tốt . em vẫn chưa hình dung ra công việc như thế nào .
em làm trong toyota vĩnh phúc nhưng em nghỉ rồi .Qua thời gian làm ở đấy em thấy bác nên làm ở khâu hoàn thiện xe.đó là khâu kiểm tra cuối cùng.trong khâu kiểm tra bác có thêm vốn kiến thức tiếng anh về tên chi tiết,bộ phận,khi tìm được lỗi của bên lắp ráp hay bên sơn.bác phải ghi lỗi đó bằng tiếng anh lên giấy kiểm tra xe.bác có thể chạy thử xe nữa.v...v.bên lắp giáp làm mãi một vị trí rất nhàn chán bác àh

thaotran

Tài xế O-H
thằng ku tú . nghe các anh làm hoàn thiện đi .tưởng tượng ra cảnh quanh năm chỉ cầm 1 cái cờ lê mà vặn vặn , đến nản

nhtrung

Tài xế O-H
co bac nao lam o toyota ko.
em chuan bi lay bang cua toyota ma ko xin duoc o cho nao nj.
co bang nao biet cho nao dang can nguoi khong.
chi em voi.
em xim cam on

rua86

Tài xế O-H
không quan trọng là nặng hay không vì mỗi một vị trí đều làm những công việc nhất định rồi. AI làm việc người đó, không lấn sân mà muốn lấn cũng chẳng được. Vì thế bạn cứ yên tâm đi bởi vì bạn sẽ được đào tạo lại

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên