vios e 2011 so san can giup do

T
Bình luận: 7Lượt xem: 828

tungdienoto

Tài xế O-H
hom nay em lam con vios2011 benh no ganangti vong tua may, dap ga nen rat ngot nhung khi chay tren duong ga khong nen duoc may rat yeu vong tua chi nen duoc 2000v mong cac cu giup do em da kiemtra bom xang loc xang do ap suat xang chat luong xang ok. da vesinh hong ga cam bien chan ga. that moi bugi van khong het benh mong cac bac giup em voi

synguyenvn

Tài xế O-H
xe có báo lỗi j k bạn, xăng ok nhưng bạn đã kiểm tra phần điện chưa, có thể cảm biến vị trí bướm ga có vấn đề

quachvancuong

Tài xế O-H
hom nay em lam con vios2011 benh no ganangti vong tua may, dap ga nen rat ngot nhung khi chay tren duong ga khong nen duoc may rat yeu vong tua chi nen duoc 2000v mong cac cu giup do em da kiemtra bom xang loc xang do ap suat xang chat luong xang ok. da vesinh hong ga cam bien chan ga. that moi bugi van khong het benh mong cac bac giup em voi
con này bi ở xung quanh con ocv bác ah.con này điều chỉnh cam chạy ở các chế độ tải khác nhau,bác cứ cho đọc data thử xem

xe LU

Tài xế O-H
Bác làm xe có sử dụng máy chẩn đoán không? Nếu có thì kiểm tra lại các thông số cảm biến,.. còn không thì chắc phải tuần tự 3 yếu tố cơ bản ah!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên