Vợ Innova Cần Guốc Mới

ngochai365
Bình luận: 60Lượt xem: 6,053

ngochai365

Tài xế O-H
Em có em Innova đời 2010, tình hình là thay lốp cách đây 3 năm rưỡi chạy được tầm 40k km rồi có vẻ đã đến ngày cần thay. Mong các bác tư vấn nên thay vỏ nào kinh tế nhất (nghĩa là vừa túi tiền, xài ok) vì em cũng biết tiền nào của đó. Miễn sao bám đường tốt vì thời tiết nay mưa bão quá đi không khéo dễ đo ván lắm. Nếu thay thì chỗ nào uy tín bảo đảm nhé, em ở HCM gần trung tâm chút để tiện đi lại.

GichYen

Tài xế O-H
Em có em Innova đời 2010, tình hình là thay lốp cách đây 3 năm rưỡi chạy được tầm 40k km rồi có vẻ đã đến ngày cần thay. Mong các bác tư vấn nên thay vỏ nào kinh tế nhất (nghĩa là vừa túi tiền, xài ok) vì em cũng biết tiền nào của đó. Miễn sao bám đường tốt vì thời tiết nay mưa bão quá đi không khéo dễ đo ván lắm. Nếu thay thì chỗ nào uy tín bảo đảm nhé, em ở HCM gần trung tâm chút để tiện đi lại.
Thời buổi này các hãng đều làm tốt, có ưu có khuyết cũng khó đòi hỏi được nhu cầu

tiengiangtoiyeu

Tài xế O-H
Thời buổi này các hãng đều làm tốt, có ưu có khuyết cũng khó đòi hỏi được cầu toàn. Được thì tự mua tự trãi nghiệm rồi rút ra cái nào hợp với mình

Mkitech

Tài xế O-H
Em đi toàn đường đá nhiều nên cũng đang định thay mà mùa này phải chi có khuyến mãi giảm giá thì còn may ra tiết kiệm

sabaco

Tài xế O-H
em thấy nhiều bác cứ thích đi lốp ngon, lốp bền mà chả hề chịu bỏ tiền ra đầu tư dàn lốp, cứ thử sắm một con lốp xịn cỡ 20 củ trở lên coi là biết lốp bền thế nào, êm ra sao

Yeuanhwr

Tài xế O-H
Cũng tuỳ các bác thích như thế nào, em thì thích lốp êm, bám đường tốt, lại ít hao mòn nên chon của goodyear. đi được hơn 3tháng thấy khá hài lòng. Qua goodyear autocare Q3 gần nhà em, thợ nhiệt tình, giá cả lại ok

ngochai365

Tài xế O-H
Thời buổi này các hãng đều làm tốt, có ưu có khuyết cũng khó đòi hỏi được cầu toàn. Được thì tự mua tự trãi nghiệm rồi rút ra cái nào hợp với mình
Chủ yếu là em muốn xin trước kinh nghiệm, nhiều khi lại tìm được dòng hợp với mình từ kinh nghiệm cảu các bác. thế vừa tiết kiệm tiền và thời gian

linhmong

Tài xế O-H
cho em hỏi là mấy bác canh lốp mòn như thế nào vậy ạ ? em thì toàn canh theo gai trên vỏ lốp, cứ mòn một nửa là đi thay không biết có cách đó có hợp lí không ??

billbungbu

Tài xế O-H
Đường sá Việt Nam mình đi chán kinh mấy bác nhỉ, ổ voi ổ gà gì từa lưa hết, dàn lốp em mới thay mà đi chưa được tháng đã thấy sắp lên đường rồi, hic

thientama

Tài xế O-H
Dạo này lốp liếc nhiều hãng làm ăn chán thiệt đấy, bữa xe em đang chạy bỗng cảm thấy hơi đảo đảo, dừng xe kiểm tra mới thấy lốp sau bị nứt đâu một đường từ lúc nào, mà trúng ngay quả lốp đó mới thay được nửa tháng mới tức, giờ em không biết dùng lốp hẵng nào cho nó bền nữa @@

hoangdulong

Tài xế O-H
cho em hỏi là mấy bác canh lốp mòn như thế nào vậy ạ ? em thì toàn canh theo gai trên vỏ lốp, cứ mòn một nửa là đi thay không biết có cách đó có hợp lí không ??
Theo cách của bác cũng được, không thì coi thử đi được bao nhiêu vạn so với ngày date của lốp. Mà thấy mòn quá thì thay thôi, Có tiền thì thay lo gì

hoanganh2

Tài xế O-H
Ra tiệm thôi, Bác ở SG khúc nào, ghé goodyear autocare Q2 gần nhà em vừa máy lạnh, vừa xem sửa xe, thư giãn, thoải mái, lo gì hả bác. Thợ nó tư vấn cũng yên tâm.

nguyetnhanhi

Tài xế O-H
Giờ thấy quá trời lốp, lựa cái nào cũng khó, dòng thì êm như mic mà mau mòn, dòng thì ồn như bs. Nên em thấy không đòi hỏi được đâu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên