xe camry dx đời 84 báo mã code 11 and 2

phandikhanh
Bình luận: 4Lượt xem: 1,038

phandikhanh

Tài xế O-H
e nhận camry 84 hiện 2 mã code 11 và 2 trong đó 11 em không biết lổi ji thưa các cụ nó báo code 11 mạch công tắc. còn code 2 lưu lượng không khí nạp e xử xong rồi. xe chạy không báo chex khi ga len khoảng 3500v thì đèn chex sáng nhiều lúc đèn báo xạc củng sáng theo khó hiểu thật mong các cụ jup đở

tuantu882

Tài xế O-H
e nhận camry 84 hiện 2 mã code 11 và 2 trong đó 11 em không biết lổi ji thưa các cụ nó báo code 11 mạch công tắc. còn code 2 lưu lượng không khí nạp e xử xong rồi. xe chạy không báo chex khi ga len khoảng 3500v thì đèn chex sáng nhiều lúc đèn báo xạc củng sáng theo khó hiểu thật mong các cụ jup đở
lỗi cấp nguồn B+ của ECU hoặc lỗi tín hiệu công tắc : AC, công tắc vị trí số P(hoặc N) cảm biến vị trí bướm ga(TP), hoạc lỗi tín hiệu vị trí bướm ga không đóng trong khi chuẩn đoán
mã lôi 11 là lỗi cấp nguồn B+ của ECU hoặc lỗi tín hiệu công tắc : AC, công tắc vị trí số P(hoặc N) cảm biến vị trí bướm ga(TP), hoạc lỗi tín hiệu vị trí bướm ga không đóng trong khi chuẩn đoán

viethungauto

Tài xế O-H
cho em hỏi cụ chút nhé khi ga lên tầm 3500v thì bị xong cụ có tắt máy đi khởi động lại thì có báo check nữa không dùng máy quét lại xem có lỗi gì không?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên