xe caren xin tư vấn

T
Bình luận: 24Lượt xem: 3,645

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em lại thấy có thêm bộ này nữa.
http://www.otofun.net/threads/453089-do-xe/page14
Mọi người nhận xét xem có nên sử dụng không ạ. Về kỹ thuật thì em không biết, chỉ thấy nó có nhiều tính năng hay nhưng lợi hại thế nào thì chịu.
Bác này cũng hay lang thang bên Fun ghê nhỉ ?Cái bộ này anh em mới nhắc đền ở trên đó ạ.Nó chủ nút S/S thôi bác ơi ,thông minh thông meo gì đâu chứ.

HOANTCNA

Tài xế O-H
chi mot so xe co thoi bac ah ,xe cua bac khi bac gat xi nhan trai hay phai ,nhung khi bac tra thang lai xi nhan tu tat vi co lay ben trong duoi vo lang ,neu bac ko thich tieng do den em cua cai lay do cho ,hihi ,dua bac thoi

HOANTCNA

Tài xế O-H
=))chi mot so xe co thoi bac ah ,xe cua bac khi bac gat xi nhan trai hay phai ,nhung khi bac tra thang lai xi nhan tu tat vi co lay ben trong duoi vo lang ,neu bac ko thich tieng do den em cua cai lay do cho ,hihi ,dua bac thoi

lehuyvu79

Tài xế O-H
Bác này cũng hay lang thang bên Fun ghê nhỉ ?Cái bộ này anh em mới nhắc đền ở trên đó ạ.Nó chủ nút S/S thôi bác ơi ,thông minh thông meo gì đâu chứ.

Xem thêm commen của cụ hoa35ktxd thì bộ này giá là 450usd bao gồm tính năng S/S ,lock của tự động, xuất xứ Hàn Quốc, mang tính thẩm mỹ nhưng không ổn định và cũng bị pan rồi, khóa vô lăng không được an ninh không an toàn, còn những bộ khác lắp ráp được, theo chuẩn thì làm lại dây rất phức tạp, còn như trên thì chỉ là đóng, mở, khởi động. thôi không mang tính Smass key thật

NTCauto_thainguyen

Tài xế O-H
Xem thêm commen của cụ hoa35ktxd thì bộ này giá là 450usd bao gồm tính năng S/S ,lock của tự động, xuất xứ Hàn Quốc, mang tính thẩm mỹ nhưng không ổn định và cũng bị pan rồi, khóa vô lăng không được an ninh không an toàn, còn những bộ khác lắp ráp được, theo chuẩn thì làm lại dây rất phức tạp, còn như trên thì chỉ là đóng, mở, khởi động. thôi không mang tính Smass key thật
Em thấy mấy con San lắp cái này còn phải bỏ cả IMMO.Như vậy thì đâu còn an toàn nữa.Nên khuyên các cụ là nếu đã độ ,thì kiếm một bộ tương thích và lắp thẩm mý mà độ ,không thì thôi.Hàng nhái nhiều khi tìm pan lè lưỡi mất.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên