xe chrysler bị bệnh nặng

audi@@
Bình luận: 2Lượt xem: 928

audi@@

Tài xế O-H
tình hình là thưa các cụ em mới nhận con chrysler không biết bị gì mà đang chạy nó tắt máy rồi chủ xe xuống ghim máy tính khác vô rồi nó nổ lại( xe dự phòng 3 hộp mà ko biết bị gì mà chủ sài một lúc 3 hộp chắc là bệnh kinh niên nay nó tái phát nặng quá mới đem vô cho em) tiếp theo là chạy chừng 2km thì die luôn kêu xe kéo về xưởng, em kiểm tra thì áp lực xăng 3,5 ký ok, em thử lửa rồi xe có lửa nhưng ko mạnh cho mấy lửa đỏ chứ ko xanh như bình thường lúc tháo bugi thì thấy điện cực đã mòn nhiều nên em thay 6 cái vô thử tuy nhiên cũng không ăn thua, em đo mobin sườn thì thấy chập chờn khổ cái là tìm hàng ko thấy để thử, cuối cùng em mổ ra luôn thì thấy bị đứt 1 đoạn em đả hàn lại và máy nổ được nhưng đạp ga gấp là hụp hụp, và xe báo check. em đã dùng autocom đọc nhưng ko thấy có lỗi mặc dù xe báo check. em đã súc thùng xăng súc béc.
mong các cụ nào từng gặp tình trạng này rồi thì giúp em kai, hay các cụ có tài liệu về nó thì cho em xin để em nghiên cứu về nó ah. à em quên nó là chrysler stratus đời 2004 2.5l v6 24 vaile ah
mong tin các cụ ah.:rolleyes:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên