Xe cửu long 2.35 tấn. Cần các cụ trợ giúp

oto_lc
Bình luận: 98Lượt xem: 5,363

buianhduy123456

Tài xế O-H
mấy ông già làng chỗ em nói là xe giải nhiệt nhiều quá cũng gây khói trắng.mở lồng quạt ra để bắt pan bệnh.mà em chưa thử bao giờ.vì hiếm gặp trường hợp đó

ga_auto37

Tài xế O-H
mấy ông già làng chỗ em nói là xe giải nhiệt nhiều quá cũng gây khói trắng.mở lồng quạt ra để bắt pan bệnh.mà em chưa thử bao giờ.vì hiếm gặp trường hợp đó
cái này cũng khó xảy ra lắm bác à..vì thứ nhất thời tiết mùa này đang rất nóng..thứ 2 con xe tàu này thì chạy kiểu gì thì thời gian hệ thống làm mát nó cũng chẳng ra gì đâu..nên máy mát quá cũng khó xảy ra..dù sao cảm ơn bác cho e biết điều mới mẻ này

oto_lc

Tài xế O-H
cái này cũng khó xảy ra lắm bác à..vì thứ nhất thời tiết mùa này đang rất nóng..thứ 2 con xe tàu này thì chạy kiểu gì thì thời gian hệ thống làm mát nó cũng chẳng ra gì đâu..nên máy mát quá cũng khó xảy ra..dù sao cảm ơn bác cho e biết điều mới mẻ này
máy nổ có dung không cụ ga máy có thoát không hay ì?
Nổ ngon ga thoát cụ ạ. Còn cái gì liên quan đến khói trắng không cụ

maiduc_tn

Tài xế O-H
vấn đề là xe trung quốc rất linh tinh và khó xác định dc chuẩn kim như thế nào là đúng chủng loại, khi đã thay nhầm rồi thì tìm lại đúng chủng loại là rất khó

petertran

Tài xế O-H
Bác gặp thợ vườn làm máy cho rồi.hoặc là ham rẻ mà lắp bộ hơi chất lượng kém. Mình chạy cuulong từ 2007 đến nay mà con xe vẫn chạy 8-9 tấn ngon lành. Mà máy mình vẫn nguyên zin nhá chưa đọng chạm gì

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên