Xe đào Kobe SK330-6E

T
Bình luận: 40Lượt xem: 3,175

tramytien

Tài xế O-H
khi không tải không có bị lịm máy, không có hiện tượng dính tải. Khi garanti nếu cho di chuyển thì xe chạy rất khỏe nhưng khi ga lớn thì lại rất yếu giống như là bị mất áp ở đâu ấy. áp điều khiển đo trên cốc được 22kg

Son.haidung

Tài xế O-H
He he.đơn giản vậy thôi à kiểm tra loc khiển đi có 3 lòc khiên.1 ở bình tik áp 2 ở giàn van điện.ga nhỏ thì áp khiển đạt 34-35 nhưng ga to nó hồi về. Chúc may mắn nhé

haupro26021989

Tài xế O-H
truoc khi bac nhan ca nay thi hien trang may the nao ha bac.co top tho nao hay ai do da choc ngoay vao may chua.benh nay e cung gap roi o con 450-6.
ket qua la do mot a tho dong co oto choc ngoay linh tinh.lam e loay hoay ca ngay troi moi tim ra nguyen nhan.

tramytien

Tài xế O-H
vào màn hình xem không có lỗi gì cả và kiểm tra tất cả các thông số đều ok thế mới đau đầu ấy chứ. Trước khi mình vào khám thì có ông thợ bơm đã thay toàn bộ lòng ruột của Em bơm tổng rồi nhưng mà trước và sau khi làm bơm thì tài xế bảo cũng chẳng thay đổi được gì cả. nhờ cụ nào đã gặp hiện tượng này chỉ giúp cho tí.
thanks.

tramytien

Tài xế O-H
Người ta gọi hảng Kobe xuống rồi và hảng báo hư hộp CPU. Để hảng lắp hộp xong tôi hỏi thông tin rồi báo cáo các cụ tình hình em nó nhá.
rất cảm ơn cả nhà.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên