Xe Ford ranger 2009, bệnh dầu sang nứơc

H
Bình luận: 15Lượt xem: 2,240

hunghuyndaiqn

Tài xế O-H
Xửơng em đang làm con xe ford ranger 2009 bị bệnh nhớt sang nựớc, em đã cho thay 3 mặt máy mới, thay cả gioăng mặt máy sắt và giấy, thay pepsing hàn, kiểm tra cả đường dầu đuôu máy phát, thay cả sim chỗ lốc lên mặt máy mà vẫn không được. Xin anh em chém giúp em ca này với, em điên đầu với nó quá.

phaocoi

Tài xế O-H
Xửơng em đang làm con xe ford ranger 2009 bị bệnh nhớt sang nựớc, em đã cho thay 3 mặt máy mới, thay cả gioăng mặt máy sắt và giấy, thay pepsing hàn, kiểm tra cả đường dầu đuôu máy phát, thay cả sim chỗ lốc lên mặt máy mà vẫn không được. Xin anh em chém giúp em ca này với, em điên đầu với nó quá.
2009 là máy tdci kim điện đúng không ? Thế thjf đường dầu đuôi máy phát nó ở chỗ nào vậy bác ?

Vu_Bao_Dai

Tài xế O-H
nó là bơm sạc vít.. nó hút nhớt lên để nuôi bơm thôi.. chứ thật ra hút hơi chân không ở catte để cho vào heo cái nha bạn
nó là bơm sạc vít.. nó hút nhớt lên để nuôi bơm thôi.. chứ thật ra hút hơi chân không ở catte để cho vào heo cái nha bạn
em nghi la bơm dầu nhớt bôi trơn bơm cao áp phải k bác ma sao bác lại bảo bơm chân ko ạ

tigeer

Tài xế O-H
lại còn có vụ bôi trơn bơm cao áp nữa hả.. ừ thì bơm cao áp có nhớt để bôi trơn.. nhưng từ nguần khác..
còn bơm sau cái củ sạc là bơm sạc vít mà bạn :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên