xe foter đạp phanh tắt đèn

vietduy234
Bình luận: 7Lượt xem: 934

vietduy234

Tài xế O-H
Các bác giúp em với xuong em có nhận con foter 2013 .triệu chứng như sau. Xe đang chay ban đêm ma bật đèn thỉnh thoảng dạp phanh là tắt đèn luôn rồi sáng lại.khi xe dừng nổ garanti bật hết đèn lên thì có hiên tượng đèn nhấp nháy. Kể cả đen tap lô. Em đả đổi luôn máy phát ma vẩn bị.em thay dây dẩn từ máy phát tới hộp cầu chì rowle được một lúc sau đó bi lại. Em dả kiểm tra hết mass rồi không vấn đề gì.các bác chém giúp em với.

trainghe87@

Tài xế O-H
Các bác giúp em với xuong em có nhận con foter 2013 .triệu chứng như sau. Xe đang chay ban đêm ma bật đèn thỉnh thoảng dạp phanh là tắt đèn luôn rồi sáng lại.khi xe dừng nổ garanti bật hết đèn lên thì có hiên tượng đèn nhấp nháy. Kể cả đen tap lô. Em đả đổi luôn máy phát ma vẩn bị.em thay dây dẩn từ máy phát tới hộp cầu chì rowle được một lúc sau đó bi lại. Em dả kiểm tra hết mass rồi không vấn đề gì.các bác chém giúp em với.[/qu
Các bác giúp em với xuong em có nhận con foter 2013 .triệu chứng như sau. Xe đang chay ban đêm ma bật đèn thỉnh thoảng dạp phanh là tắt đèn luôn rồi sáng lại.khi xe dừng nổ garanti bật hết đèn lên thì có hiên tượng đèn nhấp nháy. Kể cả đen tap lô. Em đả đổi luôn máy phát ma vẩn bị.em thay dây dẩn từ máy phát tới hộp cầu chì rowle được một lúc sau đó bi lại. Em dả kiểm tra hết mass rồi không vấn đề gì.các bác chém giúp em với.
bác thử tách dây abs rồi dậm phanh xem thế nào.nếu vẫn bị thì kiểm tra xem từ công tác đi ra xem có bị vẫn đề gì.nếu chỉ với hai cái bóng đèn mà làm sụt áp được như bác nghĩ thì.

hoanmy

Tài xế O-H
trả liên quan gì đến máy phát.chỉ là hiện tượng chạm chập dây dẫn,bóng đèn,thiếu mas thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên