xe gentra có bệnh cần nhờ các cụ!!!

le_minhxm
Bình luận: 47Lượt xem: 15,785
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

le_minhxm

Tài xế O-H
Anh em vào tư vấn cho bác để bác tìm cho nhanh ra bệnh.vậy bác lại để chủ xe đánh ra hãng sửa hả bác?vậy bác lại dẫn chủ xe ra hãng đó bắt làm đi bác à,ko lại thay oan đồ mất tiền mà bác chẳng được gì
thì vấn đề là mình chưa đủ thiết bị cũng muốn một lần đi ra đó học hỏi nhưng bực nhất là chưa giải quyết dc vấn đề cho khách hàng làm mình rất áy náy.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cảm ơn anh e đã giúp . hôm trước mình cùng chủ xe ra hãng ở đối diện sân vận động mĩ đình. họ thay giắc cắm cảm biến ga bảo cái này sẽ hết đến 80 , 90% . chủ xe bảo mất công ra hãng thay luôn van k tải 1470k . hãng dùng máy quét thì k phát hiện lỗi gi. xe về đi dc vài hôm lại bị lại bây giờ vẫn chưa tìm ra cách.
Như vậy, ở hãng cũng chưa làm chủ được ca bệnh này rồi

dangtam03yt

Tài xế O-H
Gm Thăng Long cũng chưa biết bệnh j hả bác.Nhiều khi nó lại hỏng thứ j đó không liên quan tới mình đã làm trước đó đâu.Như em ngày xưa bị dính quả bơm xăng chạy được một lúc là ngừng(chắc do nóng nên chập mạch) tìm mãi mới biết .hic.Hay bác thử kiểm tra áp lực xăng xem.

le_minhxm

Tài xế O-H
Gm Thăng Long cũng chưa biết bệnh j hả bác.Nhiều khi nó lại hỏng thứ j đó không liên quan tới mình đã làm trước đó đâu.Như em ngày xưa bị dính quả bơm xăng chạy được một lúc là ngừng(chắc do nóng nên chập mạch) tìm mãi mới biết .hic.Hay bác thử kiểm tra áp lực xăng xem.
vâng cám ơn cụ nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên