Xe giải phóng 700kg

D
Bình luận: 19Lượt xem: 6,069

docbuo2005

Tài xế O-H
Tình hình e đang gặp 1 chú giải phóng 700kg.
xe chạy tốc độ không qua 20km/h.đã thay buzi.xúc rủa bec phun nhưng chưa có gì khả quan.không có dụng cụ để kt mấy e cảm biến nên chưa bít làm thê nào.đã thử lấy cổ hút của 1 e khác lắp vào nhưng vẫn vậy.xe đời 2009.mong đk sự chỉ giáo

toyota1uz

Tài xế O-H
Ðề: Xe giải phóng 700kg

Bác đưa tình trạng của xe ít quá.chạy không lên 20km/h nhưng nổ tại chỗ ga có lên không.xe này của bác chạy bopin liền hay chia điện như suzuki.nếu như suzuki bác thay quả chia điện khác xem sao(650k).em gặp mấy mợ này nhiều lắm.bơm xăng cũng rẻ mà.chưa gì bác đã tính đến cảm biến

docbuo2005

Tài xế O-H

Trước khi đến xưởng xe đã thay bơm xăng.xe này dùng bô bin đôi.đã kt điện vẫn khỏe.đứng 1 chổ ga lên máy vẫn bốc.nhưng chạy trên đường chỉ đk 20km.co lúc lên đk 30..đi mua kim thay thì dính ngay 3 con kim chết.còn kô bằng kim cũ.

toyota1uz

Tài xế O-H

Ga tại chỗ thì bốc mà chạy thì không bốc.thế bác đã xem côn cho em nó chưa.tắt ống xả cũng bị như thế đấy bác à

docbuo2005

Tài xế O-H

Lá côn vừa thay mới tinh bác ah.e kug đang ngi kái ống xả.con cảm biến oxy va con ap suất khí nạp
Nhưng chưa bik cách kiểm tra.máy thì ổn định kô rung lắc.đề kái nổ ngay..mới vào nghề nên chưa đk va chạm nhìu.mong các cụ chỉ giáo

tathanhluank55

Tài xế O-H

Trước khi đến xưởng xe đã thay bơm xăng.xe này dùng bô bin đôi.đã kt điện vẫn khỏe.đứng 1 chổ ga lên máy vẫn bốc.nhưng chạy trên đường chỉ đk 20km.co lúc lên đk 30..đi mua kim thay thì dính ngay 3 con kim chết.còn kô bằng kim cũ.

Ga lên bốc ? cụ sem vòng tua cơ ga lên được bao nhiêu? ga bốc mà chạy chỉ được 20km thì cụ thử sem lại lá côn, tổng côn dưới sem có kẹt hay ở trong trạng thái luôn gần mở bàn ép không? tiện thể cụ tháo bô xả ra cho em nó chạy thử sem . Ngu kiến cuả em là thế các cụ đừng chém nha :p
chúc cụ thành công.

docbuo2005

Tài xế O-H

Hum nay bổ lun e nó ra kt ùi các cụ.đo áp suất buông đốt thì có 2 máy bị tụt áp.bổ ra thì toàn bộ xéc măng dầu bị bó.nhug sao đứng 1 chổ ga lên thì kô có vấn đề gì nhỉ

vanthuakaka

Tài xế O-H
con này đời 2009 mình nghĩ là nguyên nhân sau:
tốc độ cầm chừng quá chậm ------------->điều chỉnh mức cầm chừng bằng nút tác dụng
ruột lọc gió quá bẩn -------------> làm sạch là ok
động cơ nguội -------------> che đậy két nước bằng màng
lọc nhiên liệu bị tăc nghẽn --------------> lọc sạch hoặc thay mới
khe hở xupat không đúng ---------------> điều chỉnh lại xupat
cách hay hơn hẳn là mua xe mơi mà dùng :):):):):):):):) mình bán cho : mình làm cho TRƯỜNG HẢI hotline 01649 695 916 cho những người quan tâm nhé
thân chào!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên