Xe hyundai động cơ d6ha chạy không quá 60km/h

hocnghe
Bình luận: 8Lượt xem: 3,111

hocnghe

Tài xế O-H
Em đang làm xe này động cơ d6ha của hyundai khi chạy hết số thì vòng tua không quá được 1000 vong/phut do đó tốc độ xe không tăng được quá 60km/h. khi chay số thấp hơn thì vòng tua không quá 1500v/p.
hiện tại xe không còn lỗi gì và mọi thông số bình thường em chưa biết nguyên nhân do đâu cả mong các bác giúp đỡ
em đang phân vân không biết có phải do hệ thống nhiên liệu cấp không đủ không
mong các bác giúp đỡ

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em nghĩ là do hệ thống nhiên liệu thôi anh.Loại này em chưa làm bao giờ ,nhưng anh cứ thử loại trừ xem nhé.Trước em có làm Trago cũng bệnh kiểu này ,nhưng nó nổi đèn check cơ ạ.

100W

Tài xế O-H
Kiểm tra lại kim phun đi bạn. trong trường hợp bơm nl còn tốt thì chỉ kim phun thôi.

ninhtinh

Tài xế O-H
Ðề: Xe hyundai động cơ d6ha chạy không quá 60km/h

Em đang làm xe này động cơ d6ha của hyundai khi chạy hết số thì vòng tua không quá được 1000 vong/phut do đó tốc độ xe không tăng được quá 60km/h. khi chay số thấp hơn thì vòng tua không quá 1500v/p.
hiện tại xe không còn lỗi gì và mọi thông số bình thường em chưa biết nguyên nhân do đâu cả mong các bác giúp đỡ
mong các bác giúp đỡ

ngồi rồi quá moi được ban hay cho các cụ chém tiếp nhé , bác phương cho anh em biết bệnh em nó ra sao đi a.

letienphat

Tài xế O-H
mong các bác giúp đỡ
bệnh này sao rồi chủ thớt không biết nguyên nhân nó là gì nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên