Đang tải...

Yamaha Xe jupiter gravita 2010 cần giúp đỡ

Thảo luận trong 'Bạn đi xe nào ?' bắt đầu bởi bikerviet, 9/3/10.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. bikerviet

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    48
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    347 lít xăng
    em mới mua xe đựoc hơn 1 tháng nhưng sau khi lên bảo hành người ta chinh sửa đôi chút về phanh.sau khi chỉnh xe lại.khi dắt xe đi lui thì lại co tiếng gì éo éo ở phần bánh sau.nhưng dắt xe tới thì lai không có tiếng động gì cả.em nghi chắc do xe mới nên cứ để vậy đi 1 thời gian.khaong gần 1 tháng sau nó vẫn không hết.em lại đem xe lên chổ bảo hành để chỉnh.người ta nói chắc do pó phanh quá nên đã chỉnh lại 2 phanh trước và sau.em nghi như vaỵa là hết rồi nhưng khi đem về nhà khi dắt lui xe thì vẫn co tieng éo éo ở phần lốp sau.nhưng khi đem xe lên hỏi họ nói do may nó mới nên hơi cọ nhau gây ra tiếng éo éo.nhưng xe em đã di hơn 1 tháng rối.mà mới gi nữa.con máy xe khác thì lai chăng bị gì em không thấy co hiên tượng đó mặt dù xe cua họ vẫn mới.ai đã bị tình trang trên thì chỉ cho em cách giải quyết với em xin cám ơn nhiều nhiều.

2. honda

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    93
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    1,717 lít xăng
    mình cũng đã bị tình trạng trên nhưng rất tiếc xe mình là honda trường hợp của mình tiếng kếu phát ra từ bố thắng nên cách xử lý cũng đơn giản còn trường hợp của bạn để các pro khác chỉ giáo :):9: