xe kia morning đời 2011 bị lỗi chìa

tiencong0590
Bình luận: 9Lượt xem: 1,426

tiencong0590

Tài xế O-H
hôm nay em kiểm tra một em kia morning đời 2011,bệnh của em nó là cứ để qua đêm là sáng hôm sau không ấn khiển được của phải mở bằng chìa cơ lúc mở ra rồi phải ấn chìa vào sát nút khởi động với nổ dược máy,sau khi nổ máy lên lại dùng bình thường em chưa tìm được nguyên nhân của bệnh này là do đâu vây mong các cụ vào chém hộ em với ạ

tiencong0590

Tài xế O-H
cụ để qua đêm rồi mở bang nút nhấn trên cửa thử xem có mở được ko. Nếu mở được thì kiểm tra phần nhận tín hiệu remote xem sao.
em thử rồi nhưng mở không được cụ ơi,em phải mở bằng chìa cơ mới mở được cửa
[MERGETIME="1420037604"][/MERGETIME]
cụ cũng ở HP à. con này cụ xem lại nguồn vào hộp immo đi xem sao nhé[
em ở hp cụ ak,em kiểm tra rồi nguồn vẫn có đủ cụ nhưng cái này cứ để qua đêm là bị con lúc nổ máy được rồi lại hoạt đọng bình thường nên em đang ngi ngờ là em nó bị hôp immo nhưng em chưa chắc chắn lắm
[MERGETIME="1420037610"][/MERGETIME]
em ở hp cụ ak,em kiểm tra rồi nguồn vẫn có đủ cụ nhưng cái này cứ để qua đêm là bị con lúc nổ máy được rồi lại hoạt đọng bình thường nên em đang ngi ngờ là em nó bị hôp immo nhưng em chưa chắc chắn lắm
[MERGETIME="1420037616"][/MERGETIME]

truongphonghp

Tài xế O-H
hôm nay em kiểm tra một em kia morning đời 2011,bệnh của em nó là cứ để qua đêm là sáng hôm sau không ấn khiển được của phải mở bằng chìa cơ lúc mở ra rồi phải ấn chìa vào sát nút khởi động với nổ dược máy,sau khi nổ máy lên lại dùng bình thường em chưa tìm được nguyên nhân của bệnh này là do đâu vây mong các cụ vào chém hộ em với ạ
Theo e cụ nên kiểm tra lại bình ắc quy biết bệnh của nó là thế rồi cụ để sáng hôm sau khi chưa làm gì cả mang cái bình khỏe câu cho nó phát xem còn bệnh đó k?

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Đo pin xem có được trên 3v không đã ,pin "mới" chưa chắc đã đủ 3v đâu bác ạ.Hiện tượng này thì do pin là chủ yếu thôi.Nếu sẵn máy thì bác thử cài lại chìa cho nó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên