Xe Matiz đời 2005 bị hụt ga

D
Bình luận: 39Lượt xem: 7,742

doducdao92

Tài xế O-H
chào các bác .hôm nay nhà em làm con matiz đời 2005 số tự động .tình trạng xe như sau.nổ máy rồi ga thốc lên thì bị hụt ga đoạn đầu và kêu nộp bộp ở cổ hút và rất yếu .kể cả chạy ga năng ti hoặc vào số đều bị vậy, nhà em đã kiểm tra cam cò đều ok,buzi bình thường. đã vệ sinh cảm biến trục cơ và cảm biến oxy .đã thay cảm biến vị trí bướm ga .đang sửa tự nhiên lại thấy bị rung ở khu vực họng hút ,chứ không rung ở máy .không thấy nổi đèn check. mà nhà em không có máy quét lỗi .giờ nhà em đã bó tay ,mong các bác đã từng gặp giúp đỡ

Ferrari599

Tài xế O-H
chào các bác .hôm nay nhà em làm con matiz đời 2005 số tự động .tình trạng xe như sau.nổ máy rồi ga thốc lên thì bị hụt ga đoạn đầu và kêu nộp bộp ở cổ hút và rất yếu .kể cả chạy ga năng ti hoặc vào số đều bị vậy, và cộng thêm bị rung ở khu vực họng hút nhà em đã kiểm tra cam cò đều ok,buzi bình thường. đã vệ sinh cảm biến trục cơ và cảm biến oxy .đã thay cảm biến vị trí bướm ga .không thấy nổi đèn check. mà nhà em không có máy quét lỗi .giờ nhà em đã bó tay ,mong các bác đã từng gặp giúp đỡ
Xe tự nhiên bị hay làm gì nó mới bị thế hả bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên