Xe mình là wave S 100cc

P
Bình luận: 2Lượt xem: 2,186

ptp3219

Tài xế O-H
um... sorry bạn.. Mình nói không rõ..hì hì. xe mình la waves 100cc .Cam, bạc, pistog của mình mới thay toàn bộ ah,, mình làm lại máy cho nhẹ... từ 100cc lên 110cc thui ah... lên nhẹ... mình ra tiệm mua nên không hỏi rõ nguoi ta la thép hay gang nữa.... hì.. Nhưng ban chỉ mình vậy là mình hỉu rõ rùi.... thanks bạn nhiều nhiều nha!!!:cp:D

ptp3219

Tài xế O-H
Các bạn ơi. Tư vấn giúp mình nha!!
Xe mình là wave S 100cc.. Mình làm máy lại lên cos 1.. thay bạc, pistong 110cc, cam cao hơn 1 tí (không rõ mấy li nua.. ^^!) mà mình không thay bình xăng con mới ,vẫn sử dụng bình xăng zin thì máy có thay đổi gì nhiều không mấy bạn??
Mình chạy rodai hom rài dc 300km rồi.... chạy khoang bao lâu thì dc vậy mấy bạn.. muốn test thu toc độ cua xe... ^^! ??
Không biết máy chưa trơn hay sao.. mà khi em chạy lên khoảng 50-55km/h thì tay lái rung lắm ... ê tay luôn...
Mong anh em tư vấn giúp nha!! Thanks very much:D:77:

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
Các bạn ơi. Tư vấn giúp mình nha!!
Xe mình là wave S 100cc.. Mình làm máy lại lên cos 1.. thay bạc, pistong 110cc, cam cao hơn 1 tí (không rõ mấy li nua.. ^^!) mà mình không thay bình xăng con mới ,vẫn sử dụng bình xăng zin thì máy có thay đổi gì nhiều không mấy bạn??
Mình chạy rodai hom rài dc 300km rồi.... chạy khoang bao lâu thì dc vậy mấy bạn.. muốn test thu toc độ cua xe... ^^! ??
Không biết máy chưa trơn hay sao.. mà khi em chạy lên khoảng 50-55km/h thì tay lái rung lắm ... ê tay luôn...
Mong anh em tư vấn giúp nha!! Thanks very much:D:77:

wave s 100cc, trái dk có 50, lên cos1 dk50,25, xài trái 110 là trái dk 52, bác nói vụ này hơi khó hiểu, cuối cùng là lên piston cos1 hay lên piston 110???
:35::35::35::35::35::35:

xài bình xăng zin wave s lên cam cao 1 tí cho đại khoảng 6,3 là k móc mắt trái nha mà xài trái cos1 có thể xe chạy được nhanh hơn bt tí, đề nhanh hơn, nhưng xe k dở đầu nổi đâu
cũng cùng bxc đó, nhưng lên trái 110 lại khác, xe chỉnh garanti vẫn như bt, nhưng xe bị dư xăng thiếu gió, lúc nào đầu bugi cũng đen, tốn xăng hơn lên bình 110 nhiều,
ê tay thì cần xem lại xe có dư máy không, xe dư máy rung dữ lắm
300km là đi đc rùi, vít hết ga xem được bi nhiêu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên