xe novo cần giúp đỡ

thieunguyena@90
Bình luận: 52Lượt xem: 4,070

thieunguyena@90

Tài xế O-H
chúc bạn gặt hái đc nhiều thành công thế bạn làm ở đâu
cám ơn bạn . minh làm ở nhà . tòm tem ấy mà không co việc j nên o nha lam jt ngay . minh học lâu rôi năm209 kia .lâu rôi kô lam jt làm. luc đó học lam j có xe hien đại như jo lắm đâu . . jo thj học oto dj lam dc may thang dang ve chua kiem dc chỗ lam tạm thoi o nha vok xe máy pạn à . pạn lam lâu chua có j minh kô biet chỉ bạo nhiet tình hj .

rubylee89

Tài xế O-H
dạ vâng em đã súc rửa binh xăng con và lắp vao nổ ok rồi đề được cái môt luôn sau đó pan em lây xe vê . tắt máy khoảng 30p đề nổ không đươc vì xe yếu bình nữa đạp cung khoing nổ luon .hôm nay em lai tiêp tuc làm nó nổ lại nổ binh thường nhưng mà chế độ ram ty hơi to . không chjnh nhỏ là tắt máy luôn .bây giờ đang đợi mai xem thê nao nữa . nếu ma nó bị không nổ được tiêp thì nó bị lam sao vậy bác .vân chưa biêt rõ đc la nó bị lam sao nua .
bác súc rửa chế nên kiểm tra kĩ cái zich-lơ phụ. cái bé cạnh cái to thông lên quả ga đó, tắc hay bắt lỏng cũng làm xe kho nổ, không cầm galangty. novou đời chế hòa khí cơ thì hay dùng van xăng chân không tự động. bác kiểm tra lại cá đó. thay mới đi cho ok. sang ra đạp mấy cái cho xuống xăng rồi hãy đề

thieunguyena@90

Tài xế O-H
c
bác súc rửa chế nên kiểm tra kĩ cái zich-lơ phụ. cái bé cạnh cái to thông lên quả ga đó, tắc hay bắt lỏng cũng làm xe kho nổ, không cầm galangty. novou đời chế hòa khí cơ thì hay dùng van xăng chân không tự động. bác kiểm tra lại cá đó. thay mới đi cho ok. sang ra đạp mấy cái cho xuống xăng rồi hãy đề
cám ơn bác . em đã làm xe đó đc rồi . xe chạy đề nổ đc rồi bác à . cũng tại chưa quen mới làm nên khiểm tra chưa dến nơi dến chốn . lam xong roi mà vân không biêt nó bị đúng vào cái j . có thể le điện nó thấp quá . hay là xupap hở kô biet nua . hjhj

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Cụ cắt luôn cái dâu le điện đi sau bịt nó lại ...le bị hỏng rồi ;D
ý bác nói làm vậy để loại trừ là hỏng le điện hay là lam sao em vân chưa hiểu . . với lại cái xe này nó cáo cái cục xứ ở sườn nó cps tác dụng j vậy bác . mach điên xe này em không có nên không biết . mong bác chỉ giúp

TrungSpacy

Tài xế O-H
chẳng là em có làm môt xe novo dùng chế hòa khí .cứ để lâu là đề dai mới nổ có khi không chiu nổ luôn . mà khj nổ được rồi thì đề môt cái là được . không biết nguyên nhân tại sao mong các bậc cao nhân giup đỡ cách khắc phục hiện tượng này . em xin cám ơn .
- Nếu bác gặp khó khăn hay không giải quyết được thì bác mang con xe của bác qua cơ sở TrungSpacy bên em này
Cs 1: 86 Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - HN

Cs 2: 11 Láng Hạ - Ba Đình - HN

Cs 3: 02, 106 Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - HN

Cs 4: Tầng 1 nhà N6E - Khu đô thị Trung Hòa -Nhân Chính -Hn
- Giúp bác sửa chưa và bảo dưỡng luôn . Toàn nhân viên tay nghề lên có gì qua bác cứ vừa làm vừa hỏi :D

thieunguyena@90

Tài xế O-H
Cụ tham gia diễn đàn ...nhờ anh em tư vấn xong ...cụ làm xong rồi mà cụ không nói cho anh em biết con xe đó bị sao ...sử lí như thế nào ...như vậy là nghe không phải phép cho lắm ...lần sau cụ hỏi liệu ai trả lời đây ??????????
haiz thật xin lỗi bác em làm thế nào em đều viết lên hết đó bác lam cái j và lúc được nó thế ấy . nếu đọc hết chắc bác cung biết làm thế nào mố được rồi mà . còn bây giờ mà nói chắc chắn nó bị làm sao thì cũng kô biết đường nào lần . lần cuối là em chỉnh lại le điện lên cao chút và chỉnh lại cò bác à .em ghi rõ mà bác .có gì sai thì bác cũng bỏ qua vì em cũng chưa kết luận chỉ là làm như thế và nó được bác à .

Tranhoaison

Tài xế O-H
haiz thật xin lỗi bác em làm thế nào em đều viết lên hết đó bác lam cái j và lúc được nó thế ấy . nếu đọc hết chắc bác cung biết làm thế nào mố được rồi mà . còn bây giờ mà nói chắc chắn nó bị làm sao thì cũng kô biết đường nào lần . lần cuối là em chỉnh lại le điện lên cao chút và chỉnh lại cò bác à .em ghi rõ mà bác .có gì sai thì bác cũng bỏ qua vì em cũng chưa kết luận chỉ là làm như thế và nó được bác à .
Hề hề ....tại chưa đọc hết nên tưởng cụ chốt bài như thế ....:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên