Xe tải kia 1 tấn 4 nổ không đều

tathanhluank55
Bình luận: 22Lượt xem: 7,030

hoanganhauto09

Tài xế O-H
Bác định mua xe mới hay cũ.
Nếu xe cũ thì có thể chọn KIA Bongo bãi, xe đời 2010 giá khoảng 330tr. Máy điện, chạy chả khác gì xe con. :D
Nếu xe mới thì cứ xe KIA K30 của Trường Hải mà mua, giá hiện tại 311tr thùng lửng. Con này máy móc, cầu, số bền lắm.
Chúc bác thành công.
có người bạn định bán chiếc kia 3000 đời 2007 xe còn đẹp và chỉ chạy đúng 46km vì chiếc này em biết rõ nguồn gốc. không biết giờ giá bao nhiêu mua được vậy bác. xin lỗi làm loãng topic.

hoangtruong0206

Tài xế O-H
Bac dem kim bom nen Nga Thuy ko an thua dau. Nga thuy nhan nhung lam nhu the nao thi ban sao biet dc. Roi nguoi ta dua ra cho ban bao ban thanh toan tien. neu ban thay hoi roi. va dat tam chuan roi. thi van de lon nhat con lai la bom kim. ma bom kim thi ko phai la ai lam cung dc. nhat la kim dien. minh thay o ben dong anh co thang o mien nam moi ra lam tot lam. con can chinh kim nga thuy ko an thua.

tathanhluank55

Tài xế O-H
Bác định mua xe mới hay cũ.
Nếu xe cũ thì có thể chọn KIA Bongo bãi, xe đời 2010 giá khoảng 330tr. Máy điện, chạy chả khác gì xe con. :D
Nếu xe mới thì cứ xe KIA K30 của Trường Hải mà mua, giá hiện tại 311tr thùng lửng. Con này máy móc, cầu, số bền lắm.
Chúc bác thành công.
mua kia trường hải thôi. bonggo hay lỗi lắm mà kén thợ
[MERGETIME="1394888593"][/MERGETIME]
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc và trục đi kiểm tra, kết quả là trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục và em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn
[MERGETIME="1394888608"][/MERGETIME]
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc và trục đi kiểm tra, kết quả là trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục và em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn
[MERGETIME="1394888618"][/MERGETIME]
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em. nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc và trục đi kiểm tra, kết quả là trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục và em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn ,
[MERGETIME="1394888650"][/MERGETIME]
chào các cụ. hôm nay e gặp ban xe này mà chưa thông óc. mong các cụ tư vấn dùm em với ạ .
chả là năm ngoái em có làm hơi xe kia 1 tấn 4. xe ăn nhớt nên e thay hơi. trươc khi thay hơi thì xa cũng có tình trạng yếu máy và rung. em để trên máy thay hơi, đem kim bơm đi cân lại rồi. sau khi thay hơi xong xe chạy vẫn ì va yếu. máy nổ không tròn lắm và hao dầu. em lại mang bơm kim lên Nga Thúy cân nhưng cũng không vấn đề gì. em lắp lại vẫn tình trạng như thế. em cú quá đặt bơm sớm lên 1 răng. kết quả vẫn thế. tình trạng không cải thiện.
nay em thay hơi 1 lần nữa kết quả vẫn thế, em định mang lốc đi phóng kiểm tra lại lốc sem thế nào nhưng chủ xe không đồng ý và vẫn chấp nhận tình trạng như thế,. các cụ tư vấn dùm e ạ
[MERGETIME="1394888734"][/MERGETIME]
Bac dem kim bom nen Nga Thuy ko an thua dau. Nga thuy nhan nhung lam nhu the nao thi ban sao biet dc. Roi nguoi ta dua ra cho ban bao ban thanh toan tien. neu ban thay hoi roi. va dat tam chuan roi. thi van de lon nhat con lai la bom kim. ma bom kim thi ko phai la ai lam cung dc. nhat la kim dien. minh thay o ben dong anh co thang o mien nam moi ra lam tot lam. con can chinh kim nga thuy ko an thua.
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc và trục đi kiểm tra, kết quả là trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục và em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn .
[MERGETIME="1394888782"][/MERGETIME]
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc máy. trục đi kiểm tra, kết quả là trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục rồi em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn .
[MERGETIME="1394888791"][/MERGETIME]
Chào các cụ. Em đã xử lí xong em nó rồi. sau nhiều lần do dự , em đè em nó ra mổ lại . em đem lốc máy. trục đi kiểm tra, kết quả trục có vấn đề. do hao mòn nên nên trục mất cân bằng động . xử lí lại trục rồi em lắp xe xong hôm nay ngon lành rồi, êm dịu không còn rung giật , lì máy khó chịu như trước. cám ơn các cụ đã tư vấn .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên