Xe tải VEAM

LeTienSinh
Bình luận: 7Lượt xem: 1,621

LeTienSinh

Tài xế O-H
chào các cụ: sự là như này, gia đình em mới mua con xe tải VT252 của VEAM moto, mới đầu thì oke, hiện tại thì nó có một chút sổ mũi như sau: cứ đề máy là phải đề lâu mới nổ, không còn như lúc xưa là bật cái nổ ngay, xe còn mới, k sì nhớt j hết, Vì vậy có cụ nào biết thì chỉ em với, Thank các cụ nhiều

tientho47

Tài xế O-H
chào các cụ: sự là như này, gia đình em mới mua con xe tải VT252 của VEAM moto, mới đầu thì oke, hiện tại thì nó có một chút sổ mũi như sau: cứ đề máy là phải đề lâu mới nổ, không còn như lúc xưa là bật cái nổ ngay, xe còn mới, k sì nhớt j hết, Vì vậy có cụ nào biết thì chỉ em với, Thank các cụ nhiều
Gửi cụ. Cụ thử kiểm tra lại xem có làm đúng thao tác không. Thường máy dầu cần phải sấy khoảng 7 đến 10 giây mới được phép đề đấy. Trên xe của VEAM có công tắc sấy trước khi khởi động đấy

ledoan

Tài xế O-H
Bugi sấy có vấn đề .bị tụt áp nhiên liệu

oto_lc

Tài xế O-H
Veam dùng động cơ KIA giống k2700 và 3000. Cụ kiểm tra sấy với cái bơm tay ở trên lọc cụ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên