Xe vepa lx rua xe xong thì bị mât lưa

hongoc89
Bình luận: 9Lượt xem: 980

hongoc89

Tài xế O-H
tình hinh la hôm nây em bi môt con vepa lx vừa rửa xe xong thjf bi mât lủa,em kiểm tra và xịch khô các giác điên va kiêm tra cong tăc chóng phụ vẩn ok ma lai mât lưa,khong biêt ổ khóa tù co vân đê khong nủa,cac cụ co cách nao kiểm tra khóa tù đo kg chỉ em vơi

hongoc89

Tài xế O-H
cắm chìa khóa vào đèn led đỏ có báo nhận code không bác
có cu ah nhung ma no lúc nhay luc kg,luc nó sang hoai vây kg?
[MERGETIME="1395070959"][/MERGETIME]
uh the cach nhan biet khóa tư con tôt bàng cách nao vây cụ?
[MERGETIME="1395071068"][/MERGETIME]
uh the cach nhan biet khóa tư con tôt bàng cách nao vây cụ?

hongoc89

Tài xế O-H
em kg biết nó bi sao nủa nhung sang nay ra bât chìa khoa đề thi lai co lủa ,gio em no nổ may ngon rôi,em nghi chac no bi uơt cai ổ tù nên no nhân kg đc.

phamnam89

Tài xế O-H
em kg biết nó bi sao nủa nhung sang nay ra bât chìa khoa đề thi lai co lủa ,gio em no nổ may ngon rôi,em nghi chac no bi uơt cai ổ tù nên no nhân kg đc.
rõ ràng là thế rồi.vòng từ dùng thời gian bị nứt ra nên rử xe nước ngấm vào làm nhiễu hệ thống từ lam xe mất lửa ko nổ được.có cái thì xì khô đi thì nổ được nhưng cũng có cái chế hẳn.nhưng đôi khi không chỉ chết quang từ mà có thể chế chip chìa.phải có kinh ngiệm kiểm tra,nhìn mã code nữa cụ ợ

hongoc89

Tài xế O-H
cụ co thê chỉ cho em cái đen code đo co tác dụng gi va cach nhận biêt đen đo vơi em mù vê cai đèn đó qua ah.

phamnam89

Tài xế O-H
oh.em thì e cũng không rành lắm đâu.em chỉ làm theo kinh ngiệm thự tế là chính.hi.
em chỉ biết đèn code đó lúc mình mở khóa lên mà vẫn nháy ngĩa là hệ thống từ chống trộm vẫn hoạt đông nên xe sẹ không có điện,phải kiểm tra từng chi tiết thôi.còn code nháy bao nhiêu là bị gì thì em vẫn đang tìm hiểu.hj

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên